ஹர்திக் பாண்டியாவின் சோலி முடிந்தது; ஜடேஜாவை கழட்டிவிட்ட பிசிசிஐ!

மும்பை: இந்திய டி20 அணியின் கேப்டனாக ஹர்திக் பாண்டியா நியமிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், அவருக்குப் பதிலாக ரவீந்திர ஜடேஜா சேர்க்கப்பட்டுள்ளார்.

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா, 2022 டி20 உலக கோப்பை தொடருக்குப் பின் இந்திய அணியிலிருந்து விலகியுள்ளார். எனவே ஒவ்வொரு வீரரும் ஒவ்வொரு முறையும் டி20 அணியின் கேப்டனாகச் செயல்படுவார்கள். இறுதியில், ஹர்திக் பாண்டியா தலைமையிலான இந்திய அணி 2024 டி20 உலகக் கோப்பையில் களம் இறங்குவதற்கு சில மாதங்களே இருந்தன.


ஆனால் பாண்ட்யா காயம் காரணமாகச் சில மாதங்கள் கிரிக்கெட்டிலிருந்து விலகியதால், ரோஹித் சர்மா கேப்டனாக நியமிக்கப்பட்டார். அதே நேரத்தில் ரோஹித் சர்மா ஒரு வீரராக மட்டுமே அணியில் தீவிரமாகச் செயல்படுவார். மேலும், டி20 அணியின் கேப்டனாக வேறு ஒருவரை பிசிசிஐ நியமிக்கும் என்றும் சில தகவல்கள் கூறுகின்றன.

இந்த நிலையில், பாண்டியா காயத்திலிருந்து மீண்டு வந்தால், அவர் கேப்டனாவாரா? என்ற சந்தேகம் எழுந்துள்ளது. சில வாரங்களுக்கு முன்பு ஆஸ்திரேலியா மற்றும் தென்னாப்பிரிக்காவில் நடந்த டி20 தொடரில் சூர்யகுமார் யாதவ் கேப்டனாகச் சிறப்பாகச் செயல்பட்டார். இடையில், தென்னாப்பிரிக்க தொடரில் ரவீந்திர ஜடேஜா துணை கேப்டனாக நியமிக்கப்பட்டார். கடந்த டி20 போட்டியின்போது காயம் காரணமாக விலகியபோது சூர்யகுமார் கேப்டனாகச் செயல்பட்டார்.

டி20 கிரிக்கெட்டில் உலகின் நம்பர் 1 பேட்ஸ்மேன் சூர்யகுமார் யாதவ். ரவீந்திர ஜடேஜா அணியில் தவிர்க்க முடியாத ஆல்ரவுண்டர். ரோஹித் சர்மாவுக்கு பிறகு அணியில் வயதான வீரர் விராட் கோலிதான். மறுபுறம் பாண்டியா சிறந்த ஆல்ரவுண்டர் என்றாலும் அடிக்கடி காயமடைந்து வருகிறார். ஆனால், ஜடேஜாவின் கிரிக்கெட் வாழ்க்கையில் சில நாட்கள் மட்டுமே காயம் ஏற்பட்டது.

இந்தக் காரணங்களால் ரோஹித் சர்மா டி20 அணியின் கேப்டனாக வேண்டும் என்று நினைத்தால், அல்லது அவருக்குப் பிறகு சூர்யகுமார் யாதவ் அல்லது ரவீந்திர ஜடேஜா கேப்டனாகலாம் என்று கூறப்படுகிறது. மேலும், ரவீந்திர ஜடேஜாவுக்கு இப்போது அரசியல் செல்வாக்கு உள்ளது. எனவே அவரைத் தாண்டி ஹர்திக் பாண்டியா இந்திய அணியின் கேப்டனாக இருப்பார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *