ஐபிஎல் 2024: வெளியேறிய சூர்யகுமார் யாதவ்; மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்கு பேரிடி!

மும்பை:: 2024 ஐபிஎல் கிரிக்கெட் தொடர் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்குப் பெரும் தலைவலியை கொடுத்துள்ளது. ஐபிஎல் வரலாற்றில் அதிக கோப்பைகளை வென்ற அணி என்ற பெருமையை மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி பெற்றுள்ளது.

சிஎஸ்கேவை பொறுத்தவரை கடந்த 3 ஆண்டுகளில் இரண்டு முறை கோப்பையை வென்றுள்ளது. ஆனால் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி இந்த மூன்று ஆண்டுகளில் ஒரு முறை மட்டுமே பிளே ஆஃப் சுற்றுக்குச் சென்றுள்ளது.


இதனால், ரோஹித் சர்மாவை நீக்கிவிட்டு, சொந்த செலவில் கேப்டனை மாற்றியது போல் ஹர்திக் பாண்டியாவையும் சேர்த்துள்ளது மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி. இது ரசிகர்கள் மத்தியில் கடும் கோபத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியின் கேப்டனாக ஹர்திக் பாண்டியா திரும்ப வந்ததை அந்த அணியின் வீரர்களும் வரவேற்கவில்லை.

இந்த நிலையில், நடப்பு ஐபிஎல் தொடரில் பும்ரா சூர்யகுமார் விளையாடுவாரா என்ற கேள்வி எழுந்துள்ளது. இப்போது சூர்யா குமார் யாதவ் ஒரு முக்கியமான முடிவை எடுத்துள்ளார். சூர்யகுமார் யாதவுக்கு இப்போது ஹெர்னியா பிரச்சனை உள்ளது. இதனால் அவருக்கு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டது. இதனால் 8 முதல் 10 வாரங்கள் முழு ஓய்வில் இருக்கப் போகிறார். அதன் பின்னர் தேசிய கிரிக்கெட் அகாடமிக்கு சென்று மீண்டும் உடற்தகுதி பெற உள்ளார்.

டி20 உலகக் கோப்பையில் சூர்யகுமார் முக்கிய வீரர் என்பதால் அவர் ஐபிஎல் தொடரில் விளையாடுவாரா என்பது தெரியவில்லை. அவரது உடல் இன்னும் 100 சதவீதம் தேறவில்லை என்று கூறி ஐபிஎல் தொடரிலிருந்து அவர் விலக அதிக வாய்ப்பு இருப்பதாகக் கிரிக்கெட் வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. எனவே, சூர்யகுமார் யாதவ் விளையாடவில்லை என்றால், அது மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்குப் பெரும் பின்னடைவாக இருக்கும் என்று தெரிகிறது.


சூர்யகுமாரின் அறுவை சிகிச்சையைக் கண்காணிக்க பிசிசிஐ மற்றும் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி நிர்வாகம் முடிவு செய்துள்ளது. சூர்யகுமார் யாதவுக்கு முழு ஆதரவு அளிக்க பிசிசிஐ ஏற்பாடு செய்துள்ளது. மும்பை இந்தியன்ஸ் ரசிகர்களும் ஐ. பி. எல். தொடருக்கு முன்பு சூர்யகுமார் முழு உடற்தகுதியுடன் விளையாடுவார் என்று எதிர்பார்த்து காத்திருக்கின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *