பதறும் ஷ்ரேயாஸ் ஐயர்; அணியிலிருந்து நீக்கப்பட வாய்ப்பு; 6 ஆண்டுகளாக மறக்கப்பட்ட விடையம்!

மும்பை:: இந்திய அணியில் ஷ்ரேயாஸ் ஐயருக்கு இன்னும் நிரந்தர இடம் கிடைக்கவில்லை. கேப்டன் ரோஹித் சர்மா அவருக்கு உறுதுணையாக இருந்து அணியில் அவருக்கு வாய்ப்புகள் அளித்தும் அவரால் தொடர்ந்து ரன்களை குவிக்க முடியவில்லை.

கடந்த ஆண்டு 2023 உலகக் கோப்பைக்கு முன்பு ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் காயத்திலிருந்து மீண்டு வந்தார். ஆசிய கோப்பை மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருனாள் தொடரில் பங்கேற்று தனது ஃபார்மை நிரூபிக்கப் போராடி உலக கோப்பை அணியில் இடம் பிடித்தார்.


உலகக் கோப்பை தொடரின் முதல் பாதியில் ஷார்ட் பந்துகளால் முழுமையாக ஆட்டமிழந்த ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், பின்னர் சிறப்பான பயிற்சியில் ஈடுபட்டு, பின்னர் மீண்டு ரன்களை குவித்தார். கடந்த ஐந்து போட்டிகளிலும் நல்ல ரன்களை குவித்து வரும் ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு இந்திய டெஸ்ட் அணியில் சேர்க்கப்பட்டு, தென்னாப்பிரிக்க டெஸ்ட் தொடரில் பங்கேற்றுள்ளார்.


அந்தத் தொடரில் அவர் நான்கு இன்னிங்ஸ்களில் 41 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார். ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் டெஸ்ட் போட்டிகளில் 4122 மற்றும் டி20 போட்டிகளில் மூன்று போட்டிகளில் ஒரு முறை மட்டுமே ஸ்கோர் செய்துள்ளார். இதையடுத்து, அவரை இந்தியா-ஆப்காநிஸ்தான் டி20 தொடரிலிருந்து பிசிசிஐ நீக்கியுள்ளது.

அதற்கு முக்கிய காரணம் அவர் தனது டெஸ்ட் பேட்டிங்கை மேலும் மேம்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும். இந்த ஆண்டு மட்டும் இந்திய அணி மேலும் 14 டெஸ்ட் போட்டிகளில் பங்கேற்கிறது. இங்கிலாந்து அணிக்கெதிரான ஐந்து போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடர் இரண்டு வாரங்களில் ஆரம்பமாகவுள்ளது. ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் பங்கேற்க வேண்டும் என்றால் தொடர்ந்து ரன்கள் குவிக்க வேண்டும். எனவே அவரை ரஞ்சி டிராபியில் மும்பை அணிக்காக விளையாடுமாறு இந்திய அணி நிர்வாகம் கேட்டுக் கொள்கிறது.

ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் கடைசியாக 2018-ம் ஆண்டு ரஞ்சி டிராபியில் பந்து வீசினார். அதன் பிறகு சுமார் 6 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு ரஞ்சி போட்டிக்குத் திரும்பியுள்ளார். ஆறு ஆண்டுகளாக மறந்து போனதை திரும்பத் திரும்ப சொல்லும் அளவுக்கு நிலைமை மோசமாக உள்ளது. இந்திய அணியில் இடம் பெற வேண்டும் என்றால் தன்னை நிரூபிக்க வேண்டும் என்பதில் ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் பதட்டமாக உள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *