கோலியை கைப்பற்றிய பிசிசிஐ! T20 உலகக்கோப்பை அணியில் இடம்

மும்பை:: ஓராண்டுக்கு பிறகு விராட் கோலி இந்திய டி20 அணிக்குத் திரும்பிய நிலையில், இன்று டி20 அணியில் தனக்கு நிரந்தர இடம் வழங்கப்படவில்லை என்று டிடி தெரிவித்துள்ளார்.

இந்தியா – ஆப்காநிஸ்தான் அணிகளுக்கு இடையிலான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடருக்கான இந்திய அணியில் ரோஹித் சர்மா மற்றும் விராட் கோலி ஆகிய இருவரும் சேர்க்கப்பட்டுள்ளனர். இருவரும் ஓராண்டுக்கு பிறகு மீண்டும் டி20 அணியில் இணைந்துள்ளனர்.


இதில், விராட் கோலியை டி20 அணியிலிருந்து பிசிசிஐ நீக்குவதற்கான காரணம்குறித்து ஒரு தகவல் வெளியாகியுள்ளது. கடந்த 2022 டி20 உலகக் கோப்பை தொடரில் விராட் கோலி அதிக ரன்கள் குவித்தார். ஆனால், ஸ்பின் பவுலிங்கில் அதிரடி காட்ட முடியாமல் தடுமாறுகிறார்.


கோலியின் ஸ்ட்ரைக் ரேட் 2020 முதல் டி20 போட்டிகளில் 7வது ஓவரிலிருந்து 16வது ஓவரில் 116 ஆக உள்ளது. அவர் 10.6 பந்துகளில் ஒரு பவுண்டரி மட்டுமே அடித்துள்ளார். குறிப்பாகச் சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் 15 பந்துகளுக்கு ஒரு பவுண்டரி மட்டுமே அடித்தனர். மேலும், சுழற்பந்து வீச்சாளர்களின் ஓவர்களில் அவரது ஸ்ட்ரைக் ரேட் 105 மட்டுமே.


இந்தப் பலவீனம் காரணமாகக் கடந்த ஓராண்டாக விராட் கோலி டி20 அணியில் இடம்பெறவில்லை என்று கூறப்படுகிறது. இப்போது அவர் டி20 உலக கோப்பை தொடரில் பங்கேற்க விருப்பம் தெரிவித்துள்ளதால், தேர்வுக்குழு தலைவர் அஜித் அகர்கர், கோலியிடம் தனது பலவீனம்குறித்து பேசியதாகக் கூறப்படுகிறது.


அதன் பின்னர் ஆப்காநிஸ்தான் டி20 தொடரில் விளையாடினார். இதன் மூலம், சுழற்பந்து வீச்சு விஷயத்தில் வலுவான ஆப்காநிஸ்தான் அணிக்கு எதிராக விராட் கோலி தன்னை நிரூபிக்க வேண்டும் என்று பிசிசிஐ விரும்புவதாகக் கூறப்படுகிறது. ஆஃப்காநிஸ்தான் தொடரில் அதிக ஸ்டிரைக் விகிதத்தில் ரன் எடுக்காவிட்டால் விராட் கோலியை டி20 அணியிலிருந்து நீக்க வாய்ப்பு இருப்பதாகக் கூறப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *