விக்கெட் கீப்பரின் இடத்திற்கு கடும் போட்டி; அதிரடி காட்டிய ரோஹித்!

மும்பை:: இந்தியா-ஆப்காநிஸ்தான் இடையேயான முதல் டி20 போட்டி மொஹாலியில் நடைபெற்று வருகிறது.

ரோஹித் சர்மாவும், விராட் கோலியும் ஓராண்டுக்கு பிறகு டி20 அணிக்கு திரும்பியது, அவர்களது ஆட்டத்தை காண காத்திருந்த ரசிகர்களுக்கு ஏமாற்றத்தை அளித்தது. முதல் டி20 போட்டியில் மட்டும் விளையாட முடியாது என்று விராட் கோலி அணி நிர்வாகத்திடம் தெரிவித்துள்ளார். எனவே அவர் இல்லாமல்தான் இந்திய அணி முதல் டி20 போட்டியில் களமிறங்குகிறது.


ரோஹித் சர்மாவும் தொடக்க வீரராக களமிறங்கினார். முதல் டி20 போட்டியில் மட்டும் சுப்மான் கில் மூன்றாவது வரிசையில் விராட் கோலி விளையாடுவார். சூர்யகுமார் யாதவ் காயம் காரணமாக விலகியதால், நான்காவது வரிசையில் திலக் வர்மா களம் இறங்குகிறார்.


ஐந்தாவது இடத்தில் அதிரடி மன்னன் ரிங்கு சிங் உள்ளார். ஆறாவது இடத்தில் ஒரு விக்கெட் கீப்பரை களமிறக்க வேண்டிய நிலையில், கடந்த ஆஸ்திரேலிய டி20 தொடர் மற்றும் தென்னாப்பிரிக்க டி20 தொடர்களில் சிறப்பாக செயல்பட்ட ஜிதேஷ் சர்மாவை களமிறக்குவதா அல்லது நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு டி20 அணிக்கு திரும்பிய சஞ்சு சாம்சனை களமிறக்குவதா என்ற குழப்பம் நிலவுகிறது.


கேப்டன் ரோஹித் சர்மா, சஞ்சு சாம்சனை களமிறக்க வாய்ப்புள்ளது. உள்ளூர் போட்டிகளில், ஐ. பி. எல். , போட்டிகளில் நீண்ட அனுபவம் கொண்ட சஞ்சு சாம்சனுக்கு வாய்ப்பு வழங்க ரோஹித் முடிவு செய்யலாம். எனினும், அது நிச்சயம் டாஸ் போடும்.

அவேஷ் கான், அர்ஷ்தீப் சிங், முகேஷ் குமார் ஆகியோர் வேகப்பந்து வீச்சுக்கு வலு சேர்க்கின்றனர். அக்ஷர் படேல் பேட்டிங் திறமை கொண்டவர், சுழற்பந்து வீச்சிலும் நம்பிக்கையுடன் விளையாடுவார். மற்றொரு சுழற்பந்து வீச்சாளராக குல்தீப் யாதவ் மற்றும் ரவி பிஷ்னோய் ஆகியோர் போட்டியிடுகின்றனர். குல்தீப் யாதவுக்கு பதிலாக ரோஹித் சர்மா அணியில் இடம்பெறுவார் என்று கூறப்படுகிறது. இந்த முடிவும் டாஸ்கும் உத்தரவாதம்.


ஆப்காநிஸ்தானுக்கு எதிரான முதல் டி20 போட்டிக்கான இந்திய அணி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது

ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), ஜெய்ஸ்வால், சப்மன் கில், திலக் வர்மா, ரிங்கு சிங், சஞ்சு சாம்சன் / ஜிதேஷ் சர்மா, அக்ஷர் படேல், குல்தீப் யாதவ் / ரவி பிஷ்னோய், அவேஷ் கான், அர்ஷ்தீப் சிங், முகேஷ் குமார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *