சீனியர்களின் பேச்சை மதிப்பளிக்காத மும்பை இந்தியன்ஸ் வீரர். இப்போது அணியில் நுழைவது கடினம்!

மும்பை: கடந்த ஒரு வருடமாக இந்திய அணியில் இடம்பெற்றிருந்த இஷான் கிஷான், தற்போது அணி நிர்வாகத்தைக் கேட்காமல் அணியிலிருந்து ஓரங்கட்டப்படும் நிலைக்குத் தள்ளப்பட்டுள்ளதாக பிசிசிஐ வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்காகச் சிறப்பாக விளையாடி வந்த இஷான் கிஷன், இந்திய அணியில் வாய்ப்பு பெற்று, கடந்த ஆண்டு வங்கதேசத்துக்கு எதிரான 222nd ஒருனாள் போட்டியில் இரட்டை சதம் அடித்தார். அதன் பிறகு இந்திய அணியில் தொடர்ந்து இடம் பிடித்தார். ஆனால், சில நேரங்களில் மட்டுமே அவருக்கு இந்தத் தொடரில் விளையாட வாய்ப்பு கிடைத்தது.

2023-ம் ஆண்டில்தான் வெஸ்ட் இண்டீஸ் தொடர், ஆசிய கோப்பை, 2023 ஒருனாள் உலக கோப்பை, ஆஸ்திரேலியா டி20 தொடர், தென்னாப்பிரிக்கா டி20 தொடர் ஆகியவற்றுக்கான இந்திய அணியில் இடம்பிடித்தார். ஆனால், அவர் விளையாடிய போட்டிகள் மிகவும் குறைவு.

இந்த நிலையில், தென்னாப்பிரிக்க டெஸ்ட் தொடர்களில் விளையாட வாய்ப்பு கிடைக்காததால், அதிலிருந்து விலகினார். அவர் மனதளவில் சோர்வடைந்ததால் தான் வெளியே வந்ததாக பிசிசிஐ தெரிவித்துள்ளது. இங்கிலாந்துக்கு எதிரான ஐந்து போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரில் அவர் மீண்டும் அணியில் இடம்பெறுவார் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

இந்தக் காலகட்டத்தில் பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் சொன்ன அறிவுரைகளை இந்திய அணி கேட்காததே இதற்குக் காரணம் என்று கூறப்படுகிறது. இஷான் கிஷன் தென்னாப்பிரிக்கா டெஸ்ட் தொடர் மற்றும் முந்தைய இந்திய ‘ஏ’ பயிற்சி போட்டிகளிலிருந்து விலகியிருந்தாலும், இங்கிலாந்து டெஸ்ட் தொடரில் பங்கேற்பதற்கு முன்பு அவர் உள்ளூர் டெஸ்ட் ரஞ்சி தொடரில் ஒரு போட்டியில் விளையாட வேண்டும் என்று இந்திய அணி தெரிவித்துள்ளது.


ஆனால் அவர் இன்னும் அதைச் செய்யவில்லை. ஜார்கண்ட் வீரர் இஷான் கிஷன் இதுவரை ஜார்கண்ட் அணியைத் தொடர்பு கொள்ளவில்லை. அந்த மானில கிரிக்கெட் அமைப்பு அதை உறுதி செய்கிறது. அணியில் தொடர்ச்சியாக விளையாட வாய்ப்பு கிடைக்காததால் இஷான் கிஷன் இப்படி செயல்படுகிறாரா? என்ற கேள்வியும் எழுந்துள்ளது.மும்பை: கடந்த ஓராண்டாக இந்திய அணியில் இடம்பிடித்த இஷான் கிஷான், தற்போது அணி நிர்வாகத்தின் பேச்சைக் கேட்காமல் அணியிலிருந்து ஓரங்கட்டப்படும் நிலையில் இருப்பதாக பிசிசிஐ வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *