கே.எல்.ராகுல் மீது இல்லாத நம்பிக்கை; இளம் வீரருக்கு ஆப்பு நிச்சயம்!

மும்பை: இங்கிலாந்துக்கு எதிரான முதல் 2 டெஸ்ட் போட்டிக்கான இந்திய அணியில் கே.எல்.ராகுல், துருவ் ஜூரல், கே.எஸ்.பாரத் உள்ளிட்ட 3 விக்கெட் கீப்பர்கள் தேர்வு செய்யப்பட்டிருப்பது பல்வேறு கேள்விகளை எழுப்பியுள்ளது.

இந்தியா – இங்கிலாந்து இடையேயான 5 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடர் ஜனவரி 25ம் தேதி தொடங்குகிறது.இந்த டெஸ்ட் தொடருக்குத் தயாராகும் வகையில் இங்கிலாந்து அணி ஏற்கனவே ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் பயிற்சியைத் தொடங்கி தீவிரமாகத் தயாராகி வருகிறது. இந்த அணிக்கு இந்திய வீரர் தினேஷ் கார்த்திக் 9 நாட்களுக்கு ஆலோசகராக ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார்.


இந்நிலையில் இங்கிலாந்து அணிக்கு எதிரான முதல் 2 டெஸ்ட் போட்டிகளுக்கான இந்திய அணி தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளது. சொந்த மண்ணில் விளையாடுவதால் இந்திய அணி 4 சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுடன் களமிறங்கியுள்ளது. ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், ரவீந்திர ஜடேஜா, குல்தீப் யாதவ், அக்சர் படேல் ஆகியோர் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

அதேபோல், விக்கெட் கீப்பர்களாகக் கே.எல்.ராகுல், கே.எஸ்.பரத், இளம் வீரர் துருவ் ஜூரல் ஆகியோர் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளனர். தென்னாப்பிரிக்கா தொடரின்போது விடுப்பு கோரிய இஷான் கிஷான் மீண்டும் தேர்வு செய்யப்படாதது பல கேள்விகளை எழுப்பியுள்ளது. இதனால் கே.எஸ்.பாரத் அணிக்குத் திரும்பிய நிலையிலும் துருவ் ஜூரல் ஏன் தேர்வு செய்யப்பட்டார் என்ற குழப்பம் ஏற்பட்டுள்ளது.

இந்திய மண்ணில் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களைப் பிடிப்பது விக்கெட் கீப்பர்களுக்கு அவ்வளவு சுலபம் இல்லை. கே.எல்.ராகுலுக்கு பதிலாக ஸ்பெஷலிஸ்ட் விக்கெட் கீப்பருடன் களமிறங்க இந்திய அணி முடிவு செய்துள்ளதாகத் தெரிகிறது. ஏற்கனவே தென்னாப்பிரிக்கா டெஸ்ட் தொடரில் கே.எல்.ராகுல் விக்கெட் கீப்பிங்கில் சில தவறுகளைச் செய்தார்.

தற்போது புதிய அணுகுமுறையுடன் இங்கிலாந்து அணி இந்தியா வருவதால், முன்பதிவு செய்ய பிசிசிஐ விரும்பவில்லை. இதனால் மிடில் ஆர்டர் பேட்ஸ்மேனாகக் கே.எல்.ராகுலையும், விக்கெட் கீப்பராகக் கே.எஸ்.பரத் அல்லது துருவ் ஜுரலையும் பயன்படுத்தத் திட்டமிட்டுள்ளதாகத் தெரிகிறது. இருப்பினும் முதல் போட்டியில் கே.எல்.ராகுலின் விக்கெட் கீப்பிங் திறமையைச் சோதிக்கும் வகையில் கே.எல்.ராகுல் விக்கெட் கீப்பராகத் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளதாகக் கூறப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *