சீனியர் வீரர்களுக்கு ஆப்பு வைத்த ரிங்கு சிங்; இந்திய T20 அணியில் எதிர்பாராத திருப்பம்!

பெங்களூரு: இந்திய டி20 அணியில் ரிங்கு சிங்கிற்கு நிரந்தர இடம் கிடைத்துள்ளதால், சீனியர் வீரர்கள் சிலர் இடத்தை இழக்கும் நிலையில் உள்ளனர். பாண்டியா உள்ளிட்ட வீரர்களை அணியில் சேர்த்தால் ரிங்கு சிங்கிற்கு இடம் கிடைக்காது என இதுவரை கூறப்பட்டு வந்த நிலையில் தற்போது நிலைமை தலைகீழாக மாறியுள்ளது.

கேப்டன் ரோஹித் சர்மா, பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் மற்றும் தேர்வுக்குழு தலைவர் அஜித் அகர்கர் ஆகியோர் 2024 டி20 உலகக் கோப்பை தொடருக்கான இந்திய டி20 அணியைத் தேர்ந்தெடுப்பதில் மும்முரமாக இருப்பதால், ரிங்கு சிங் இந்த மூவரின் விருப்பமான வீரராக மாறியுள்ளார். இவர் ரசிகர்களுக்கு மிகவும் பிடித்தவராக மாறிச் சில மாதங்கள் ஆகின்றன. ஆனால் இந்த மூவரையும் உலகக் கோப்பை அணியில் சேர்க்க வேண்டும் என்றால் இவர்களின் தேர்வு மிகவும் முக்கியமானது.


தற்போது நடைபெற்று வரும் ஆப்கானிஸ்தான் டி20 தொடரில், ரிங்கு சிங் பயிற்சியாளர் டிராவிட் மற்றும் கேப்டன் ரோகித் சர்மாவின் கீழ் விளையாடினார். ரிங்கு சிங் முதிர்ச்சியுடன் செயல்பட்டார் மற்றும் மூன்று போட்டிகளிலும் அணி தன்னிடமிருந்து என்ன எதிர்பார்க்கிறது என்பதை உணர்ந்தார். ஒரு ஃபினிஷர் எவ்வளவு முதிர்ச்சியடைந்தவராக இருக்க முடியும் என்பது ஆச்சரியமாக இருக்கிறது, அதுவும் எல்லா நேரத்திலும் 150 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் விளையாட வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருக்கும்போது. அந்த வகையில் ரோகித் சர்மா, ராகுல் டிராவிட் இருவரையும் கவர்ந்துள்ளார் ரிங்கு சிங்.


தற்போது, ரிங்கு சிங் உலகக் கோப்பை டி20 அணியில் லெவன் ஆடும் முக்கிய ஃபினிஷராகக் களமிறங்கப் போவதாகத் தகவல் வெளியாகியுள்ளது. டி20 அணியில் ரிங்கு சிங்கின் இடம் உறுதியாகியுள்ள நிலையில், அவரது மூத்த வீரர்கள் சிலர் அணியில் வாய்ப்புகளை இழக்கின்றனர். கே.எல்.ராகுல், ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் உள்ளிட்டோர் ரிங்கு சிங்கிடம் தோல்வியடையும். இவர்களைத் தவிர, திலக் வர்மா, ஜித்தேஷ் சர்மா போன்ற சமீப காலங்களில் தங்களை நிரூபித்த சில இளம் வீரர்களும் அணியில் வாய்ப்பை இழக்கலாம்.


அதற்கு முக்கியக் காரணம் ஜெய்ஸ்வால், ரோகித் சர்மா, விராட் கோலி, சூர்யகுமார் யாதவ், ரிங்கு சிங் ஆகியோர் இந்திய பேட்டிங் வரிசையில் தங்கள் இடத்தை உறுதிப்படுத்தியதே. ஐந்து பந்துவீச்சாளர்களுடன் ஒரு விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேனுக்கு மட்டுமே இடம் உள்ளது. ஹர்திக் பாண்டியா அணியில் இடம் பெறுவாரா? என்ற சந்தேகமும் எழுந்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *