இக்கட்டான சூழ்நிலையில் ரோஹித் சர்மா; இடியை இறக்கிய முகமது ஷமி; பயந்த பிசிசிஐ!

இங்கிலாந்து டெஸ்ட் தொடரின் கடைசி மூன்று போட்டிகளில் முகமது ஷமி விளையாடுவாரென எதிர்பார்க்கப்பட்ட நிலையில், அவர்குறித்த செய்திகளால் பிசிசிஐ கவலை அடைந்துள்ளது. உடனடியாக அவரை மருத்துவ சிகிச்சைக்காக இங்கிலாந்துக்கு அழைத்துச் செல்ல முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.


இந்தியா மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான 5 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடர் அடுத்த வாரம் தொடங்குகிறது. இந்தத் தொடரின் முதல் இரண்டு போட்டிகளுக்கான இந்திய அணியை மட்டும் பிசிசிஐ அறிவித்துள்ளது. கணுக்கால் காயத்திலிருந்து மீண்டு வர முகமது ஷமிக்கு பிசிசிஐ அவகாசம் அளித்தது.


2023 உலகக் கோப்பை தொடருக்குப் பிறகு முகமது ஷமி இதுவரை எந்தக் கிரிக்கெட் போட்டியிலும் பங்கேற்கவில்லை. தென்னாப்பிரிக்க டெஸ்ட் தொடரில் கூட அவர் பங்கேற்கவில்லை. இந்நிலையில் அவர் இங்கிலாந்து டெஸ்ட் தொடரில் பங்கேற்பாரென எதிர்பார்க்கப்பட்ட நிலையில், முதல் இரண்டு போட்டிகளில் அவரால் விளையாட முடியாமல் போனது. இந்த நிலையில் கடைசி மூன்று போட்டிகளில் அவரால் விளையாட முடியுமா? முகமது ஷமி தேசிய கிரிக்கெட் அகாடமிக்கு சோதனைக்காக அழைக்கப்பட்டார்.


அங்கு அவரைப் பரிசோதித்த மருத்துவர்கள் மற்றும் நிபுணர்கள் அவரது காயம் இன்னும் ஆறவில்லை என்பதை அறிந்தனர். மேலும் தாமதம் ஏற்பட்டால், இங்கிலாந்து டெஸ்ட் தொடருக்குப் பிறகு நடைபெறும் ஐபிஎல் மற்றும் டி20 உலகக் கோப்பை தொடர்களில் அவர் பங்கேற்க முடியாது. இதை உணர்ந்த பிசிசிஐ, அவரை இங்கிலாந்தில் விளையாட்டு வீரர்களுக்குச் சிகிச்சை அளிக்கும் சிறப்பு மருத்துவரிடம் கொண்டு செல்ல முடிவு செய்துள்ளது.


இந்திய டெஸ்ட் அணியில் முகமது ஷமி இடம் பெற்றால். பும்ரா ஒருபுறமும், ஷமி மறுபுறமும் பந்துவீசுவார்கள். இந்த ஜோடி எந்த மாதிரியான அணியாக இருந்தாலும், அவர்களுடன் செல்ல வேண்டும். குறிப்பாக டெஸ்ட் போட்டிகளில் அதிரடியாக விளையாடும் இங்கிலாந்து அணி, ஷமியின் பந்துவீச்சில் பவுண்டரி அடிக்க முயன்றால் விக்கெட்டுகளை இழக்க நேரிடும். 2023 உலகக் கோப்பை தொடரிலும் அதுதான் நடந்தது. இதனால் முகமது ஷமி இல்லாத இக்கட்டான சூழ்நிலையில் கேப்டன் ரோகித் சர்மா உள்ளார். இது நிச்சயம் டெஸ்ட் அணியில் பின்னடைவுதான்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *