அம்பயர் முடிவு; தப்பிய சுப்மன் கில்!

இந்திய டெஸ்ட் அணியின் மூன்றாவது வரிசை பேட்ஸ்மேன் சுப்மேன் கில், டெஸ்ட் போட்டிகளில் மோசமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியபோதிலும் இங்கிலாந்துக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் தனது விக்கெட்டைக் காப்பாற்றினார். இருப்பினும், அவர் ஒருமுறை எல்பிடபிள்யூவிலிருந்து வெளியேறினார்.


இந்தப் போட்டியில் முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய இங்கிலாந்து அணி 246 ஓட்டங்களைப் பெற்றது. இந்திய அணிக்கு ரோகித் சர்மா மற்றும் ஜெய்ஸ்வால் உறுதியான தொடக்கத்தை அளித்தனர். ரோகித் சர்மா 24 ரன்கள் எடுத்த நிலையில் ஆட்டமிழந்தார். அடுத்து மூன்றாவது வரிசையில் சப்மான் கில் களமிறங்கினார்.


ரோஹித் சர்மா – ஜெய்ஸ்வால் ஜோடி அதுவரை அதிரடியாக விளையாடி 10 ஓவரில் 68 ரன்களை கடந்தது, அடுத்து வந்த சுப்மான் கில் புஜாராவை போல் நிதான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார். 14-வது ஓவரில் அவர் பேட்டிங் செய்தபோது, இங்கிலாந்து அணியின் சுழற்பந்து வீச்சாளர் ரெஹான் அகமது பந்துவீசினார். சப்மன் கில் பந்தைத் தடுக்க வந்தார். ஆனால் பந்து அவர் காலில் பட்டது.


இங்கிலாந்து அணி அவுட் கேட்டபோது நடுவர் அவுட் கொடுக்கவில்லை. இதையடுத்து இங்கிலாந்து கேப்டன் பென் ஸ்டோக்ஸ் ரிவியூ கேட்டார். நிச்சயமாக அது வெளியேறியது அனைவருக்கும் தெரியும். ஆனால் அந்த ரிவியூவில் பந்து சிறிது சிறிதாக எழும்பி ஸ்டம்புகளுக்கு மேல் சென்றது. அதனால் சுப்மன் அவுட் ஆகவில்லையென நடுவர் தீர்ப்பளித்தார்.


ஒருவேளை ஆன்-பீல்ட் அம்பயர் அவரை அவுட் கொடுத்திருந்தால், சுப்மான் கில் ரிவ்யூ கேட்காமல் வெளியேறியிருக்க வாய்ப்பு இருந்தது. இத்தனைக்கும் அது ஒரு எல்பிடபிள்யூ போல் இருந்தது. ஆனால், டிஆர்எஸ் மற்றும் கள நடுவர் அவுட் கொடுக்காத போதிலும், சுப்மான் கில் தப்பினார்.


முதல் நாள் ஆட்டநேர முடிவில் இந்திய அணி 1 விக்கெட் இழப்புக்கு 119 ரன்கள் எடுத்துள்ளது. ஜெய்ஸ்வால் 70 பந்துகளில் 76 ரன்களும், சுப்மான் கில் 43 பந்துகளில் 14 ரன்களும் எடுத்தனர். இந்திய அணி இங்கிலாந்து அணியைவிட 127 ரன்கள் பின்தங்கியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *