92 வருட இந்திய கிரிக்கெட் வரலாற்றில் இப்படி நடந்ததில்லை; 3 வீரர்கள் வெளியேற்றம்!

ஐதராபாத்: இங்கிலாந்துக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய வீரர்கள் 3 பேர் நல்ல ரன்களை குவித்து 80+ ரன்களை குவித்து சதம் அடிக்க முடியாமல் ஏமாற்றம் அடைந்தனர். 92 ஆண்டுகால இந்திய டெஸ்ட் கிரிக்கெட் வரலாற்றில் ஒரே போட்டியில் சதம் அடிக்காமல் 80 ரன்களுக்கு 3 இந்திய வீரர்கள் ஆட்டமிழந்தது இதுவே முதல்முறை.


இந்தப் போட்டியில் இங்கிலாந்து அணி 436 ரன்கள் குவித்ததால் பேட்ஸ்மேன்களின் சதக் கனவு தகர்ந்தது. இப்போட்டி ஹைதராபாத் மைதானத்தில் நடைபெற்றது. முதலில் பேட் செய்த இங்கிலாந்து அணி கேப்டன் பென் ஸ்டோக்ஸ் மட்டும் 70 ரன்கள் எடுக்க 246 ரன்கள் எடுத்தது. அடுத்து பேட்டியளித்தது இந்தியா.

இந்திய அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் அதிரடியாக விளையாடினார். அவர் 74 பந்துகளில் 80 ரன்கள் எடுத்து ஜோ ரூட் பந்தில் ஆட்டமிழந்தார். அடுத்து, மிடில் ஆர்டரில் பொறுப்பேற்ற கே.எல்.ராகுல் 86 ரன்கள் எடுத்திருந்த நிலையில் டாம் ஹார்ட்லி பந்தில் ஆட்டமிழந்தார். இருவரும் 80 ரன்கள் எடுக்காமல் ஆட்டமிழந்தனர்.

அடுத்து பின்வரிசையில் ரவீந்திர ஜடேஜா ரன்களை குவித்து அணியின் ஸ்கோர் 400 ரன்களை கடக்க உதவினார். இரண்டாம் நாள் முடிவில் 81 ரன்கள் எடுத்திருந்த நிலையில், மூன்றாவது நாளில் ஜடேஜா சதம் அடிப்பாரென எதிர்பார்த்த ரசிகர்கள் மீண்டும் ஏமாற்றம் அடைந்தனர். அவர் 87 ரன்களில் ஜோ ரூட்டால் ஆட்டமிழந்தார்.


இந்திய அணி முதல் இன்னிங்சில் 436 ரன்கள் எடுத்தது. பந்துவீச்சு பெரிய அளவில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தாத நிலையில், மூன்று இந்திய வீரர்களுக்குச் சதம் அடிக்கும் வாய்ப்பை மறுத்த திருப்தியில் இங்கிலாந்து முதல் இன்னிங்சை முடித்தது. இந்தியா முதல் இன்னிங்சில் 190 ரன்கள் முன்னிலை பெற்றது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *