2வது டெஸ்டிலும் சொதப்பல் ஜோடிக்கு வாய்ப்பு; இந்திய அணி திரும்பும் என்று நினைக்கிறீர்களா!

இங்கிலாந்துக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய அணி முதல் இன்னிங்சில் 190 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்ததை ரசிகர்களால் ஜீரணிக்க முடியவில்லை. இந்நிலையில் முதல் டெஸ்டில் பேட்ஸ்மேன்களின் மோசமான ஆட்டத்தால் இந்திய அணி தோல்வியடைந்ததாகக் குற்றச்சாட்டு எழுந்துள்ளது.

குறிப்பாக இந்திய அணி இரண்டு வீரர்கள்மீது மிகுந்த நம்பிக்கை வைத்துள்ளது. ஆனால் அதைக் காப்பாற்ற தவறி வருகிறார்கள். டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் நம்பர் 3 என்பது மிக முக்கியமான நிலை. கிரிக்கெட் வரலாற்றில் பல சிறந்த வீரர்கள் மூன்றாம் இடத்தில் விளையாடியுள்ளனர்.

மூன்றாவது இடத்தில் ராகுல் டிராவிட், ரிக்கி பாண்டிங், டான் பிராட்மேன் எனப் பல ஜாம்பவான்கள் தங்கள் திறமையை வெளிப்படுத்தியுள்ளனர். இந்த வகையில் இந்திய அணியில் புஜாரா மூன்றாவது இடத்தில் விளையாடி வந்தார். ஆனால், இளம் வீரர்களை நோக்கிச் செல்கிறோம் என்று கூறி இந்திய அணியினர் தங்களை பெரிய அளவில் பாராட்டியுள்ளனர்.

தொடக்க ஆட்டக்காரராகக் களமிறங்கிய கில், புஜாராவுக்கு ஆப்பு வைப்பது மட்டுமின்றி, நான் மூன்றாவது இடத்துக்குப் போவேன் என்று கூறி ஸ்பெல்ட் செய்தார். தற்போது கில்லின் பேட்டிங் மிகவும் மோசமான நிலையில் உள்ளது. முதல் டெஸ்டில் முதல் இன்னிங்சில் 23 ரன்கள் எடுத்து இரண்டாவது இன்னிங்சில் அவுட் ஆனார்.

சுழலை எதிர்கொள்ளும்போது அவர் தனது முன் பாதத்தை எடுத்து அதிகமாக விளையாடுகிறார். இதனால் அவர் எல்பிடபிள்யூ செல்லும் அபாயம் உள்ளது. இந்த மைனஸை சரி செய்யாவிட்டால் எத்தனை வாய்ப்புகள் கொடுத்தாலும் கில் ரன் சேர்க்க மாட்டார். இப்போது 2023 முதல் கில்லின் மதிப்பெண்ணைப் பார்ப்போம். 21, 5, 128, 13, 18, 6, 10, 29, 2, 26, 23, 0.

இதில் அவர் எடுத்த 128 ரன்கள் அகமதாபாத்தில் கில்லுக்கு சாதகமான மைதானம். மிகவும் மோசமாக விளையாடி வரும் ஒரு வீரருக்கு இரண்டாவது டெஸ்டில் வாய்ப்பு வழங்கப் போவது வருத்தமான விஷயம். மிடில் ஆர்டரில் ஸ்ரேயாஸ் ஐயரும் தடுமாறி வருகிறார். ரஹானே, லட்சுமண் போன்ற முன்னணி வீரர்கள் விளையாடிய இடத்தில் தற்போது ஸ்ரேயாஸ் தடுமாறி வருகிறார்.

டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் அரைசதம் அடித்து 13 மாதங்களுக்கு மேல் ஆகிவிட்டது. கடைசியாக விளையாடிய 12 இன்னிங்ஸ்களில் அவர் அரைசதம் அடிக்கவில்லை. டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டிலும் ஒரு கேள்வி எழுந்துள்ளது, பேட்டிங் வரிசையில் இரண்டு அல்லது மூன்று வீரர்களைத் தவிர அனைவரும் ஒரே மாதிரி விளையாடினால் இந்திய அணி எப்படி வெற்றிபெறும்? இதன் காரணமாக இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியே தங்களுக்கு அளிக்கப்படும் கடைசி வாய்ப்பாகவும், தவறினால் ரஜத் பட்டிதார், சர்பிராஸ்கான் ஆகியோருக்கு வாய்ப்பளிக்க வேண்டும் என்றும் கோரிக்கை எழுந்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *