வேடிக்கை பார்த்த கேப்டன் ரோஹித்; தினேஷ் கார்த்திக் விளாசல்!

இங்கிலாந்துக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய அணி 28 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது. இந்நிலையில் இந்திய அணி செய்த தவறுகளைப் பட்டியலிட்டு கேப்டன் ரோகித் சர்மாவை விமர்சித்து வருகிறார் தினேஷ் கார்த்திக்.


இந்தப் போட்டியில் இந்திய அணி முதல் இன்னிங்ஸ் முடிவில் 190 ரன்கள் முன்னிலை பெற்றுள்ளது. முதல் இன்னிங்ஸில் பேட்டிங் மற்றும் பந்துவீச்சு இரண்டும் சிறப்பாக இருந்தது. ஆனால், இரண்டாவது இன்னிங்ஸ் பந்துவீச்சிலிருந்து தொடங்கியது. இங்கிலாந்து அணியின் விக்கெட்டுகளை விரைவாக வீழ்த்த முடியாமல் நம்பிக்கை இழந்த இந்திய பந்துவீச்சாளர்கள், அட்டாக் ஃபீல்டிங்கை அமைக்காமல், ரன்களை கட்டுப்படுத்தும் வகையில் அதிக இடைவெளி விட்டுப் பீல்டிங்கை வைத்தனர். அதைக் கேப்டன் ரோகித் சர்மாவும் எந்தவித எதிர்ப்பும் தெரிவிக்காமல் ஏற்றுக்கொண்டார்.


இது மிகப் பெரிய தவறாகப் பார்க்கப்பட்டது. அதன் காரணமாக 250 ரன்களுக்குள் இருக்க வேண்டிய இங்கிலாந்து அணி 420 ரன்கள் குவித்து இந்திய அணிக்கு 231 ரன்கள் இலக்காக நிர்ணயித்தது. நான்காவது இன்னிங்ஸில் இவ்வளவு இலக்கை எட்டுவது கடினம் என்பதால், பேட்டிங்கில் சோகமடைந்த இந்திய பேட்ஸ்மேன்கள், அவ்வளவாகப் போராடவில்லை.


இந்நிலையில் இந்திய அணியின் பந்துவீச்சு மற்றும் பீல்டிங் திட்டமே தோல்விக்குக் காரணம் எனத் தினேஷ் கார்த்திக் கூறி வருகிறார். இதுபற்றி அவர் கூறுகையில், “ரோகித் சர்மா ஒரு விஷயத்தைப் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் பேட்டிங் போலவே பந்துவீச்சிலும் சுறுசுறுப்பாக இருக்க வேண்டும். 9 மற்றும் 10வது இடத்தில் இருக்கும் எதிரணியை எளிதாகச் சிங்கிள் எடுக்க விடக் கூடாது. பந்துவீச்சில் நாங்கள் சறுக்கிவிட்டோம்.” தினேஷ் கார்த்திக் கூறினார்.


மேலும், “இந்தியா கண்டிப்பாகப் பந்துவீசவில்லை. அடுத்த டெஸ்டில் ரோகித் சர்மா பந்துவீச்சாளர்களைத் தடுக்கும் பீல்டர்களை ஏற்கக் கூடாது. பல நேரங்களில் பந்துவீச்சாளர்கள் ரன்களை தடுக்க அதிக அளவில் பீல்டிங்கை அமைத்தனர். அதற்குப் பதிலாக ரோஹித் சொல்ல வேண்டும். பந்து வீச்சாளர்கள் ஒரு தாக்குதல் பாணி பீல்டிங்கை அமைக்க வேண்டும். தினேஷ் கார்த்திக் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *