கிரிக்கெட் வரலாற்றில் எந்த அணியும் நினைத்துக்கூட பார்க்க முடியாத சாதனையை இந்திய அணி படைத்துள்ளது

விசாகப்பட்டினம்: கிரிக்கெட் வரலாற்றில் எந்த அணியும் நினைத்துக்கூட பார்க்க முடியாத டெஸ்ட் சாதனையை இந்திய அணி செய்து வருகிறது. இந்தியா மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியில் இந்த வித்தியாசமான பேட்டிங் சாதனை இடம்பெற்றுள்ளது. இந்திய மிடில் ஆர்டரின் இயல்பான ஆட்டமே இந்தச் சாதனைக்குக் காரணம்.

இங்கிலாந்துக்கு எதிரான இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய அணி பேட்டிங்கில் சராசரியாக இருந்தது. தொடக்க ஆட்டக்காரர் யஷஷ்வி ஜெய்ஸ்வால் மட்டும் 179 ரன்களுடன் களத்தில் உள்ளார். மற்ற பேட்ஸ்மேன்கள் யாரும் 35 ரன்களை கடக்கவில்லை. குறிப்பாக, துடுப்பாட்ட வரிசையில் மூன்று முதல் ஆறுவரை விளையாடிய சுப்மான் கில் 34, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் 27, ரஜத் படிதார் 32, அக்சர் படேல் 27 ரன்களுடன் 25 ரன்களுக்கு மேல் அடித்து 35 ரன்களுக்குள் ஆட்டமிழந்தனர்.


ஒரு டெஸ்ட் இன்னிங்ஸில் மூன்று, நான்கு, ஐந்து மற்றும் ஆறு என்ற பேட்டிங் வரிசையில் பேட்ஸ்மேன்கள் சரியாக 25 ரன்களுக்குள் 35 ரன்களுக்குள் ஆட்டமிழப்பது இதுவே முதல் முறை. டெஸ்ட் கிரிக்கெட் தொடங்கி 100 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக எந்த ஒரு சர்வதேச டெஸ்ட் போட்டியிலும் பேட்ஸ்மேன்கள் இப்படி வித்தியாசமான முறையில் ஆட்டமிழந்ததில்லை.


இந்திய மிடில் ஆர்டர் பேட்ஸ்மேன்கள் 20 ரன்களைக் கூடத் தாண்டாமல் ஆட்டமிழந்ததை நினைத்து மகிழ்வார்களா? அல்லது 35 ரன்களைக் கூடக் கடக்கவில்லை என்று வருத்தப்படுவதா? தற்போதைய அனுபவமில்லாத இந்திய பேட்டிங் வரிசை ரசிகர்களைக் குழப்பத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது. இந்த இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியில் முதல் நாள் ஆட்டநேர முடிவில் இந்திய அணி 93 ஓவர்களில் 6 விக்கெட் இழப்புக்கு 336 ரன்கள் எடுத்துள்ளது. தற்போது பின்வரிசை வீரர்கள் 4 விக்கெட்டுகள் மட்டுமே கைவசம் உள்ள நிலையில் இந்திய அணி ஜெய்ஸ்வாலை நம்பி களத்தில் உள்ளது. அவர் தொடர்ந்து விரைவாக ரன்களை குவித்தால் முதல் இன்னிங்சில் இந்தியா 400-450 ரன்களை கடக்க வாய்ப்பு உள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *