ஐபிஎல் சீசனில் தோனிக்கும், பிளமிங்கிற்கும் பல பிரச்சனைகள்; சிஎஸ்கே வீரர் தீபக் சாஹர்!

சிஎஸ்கே: ஐபிஎல் தொடருக்கு இன்னும் ஒன்றரை மாதங்கள் மட்டுமே உள்ளன. இந்நிலையில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியின் புதிய ஸ்பான்சர்களை அறிமுகம் செய்யும் நிகழ்ச்சி சென்னையில் நடைபெற்றது. நடப்பு சாம்பியனான சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி ஆறாவது முறையாக கோப்பையை வெல்லும் என்ற எதிர்பார்ப்பு ரசிகர்கள் மத்தியில் எழுந்துள்ளது.


இந்த ஐபிஎல் தொடரில் சர்துல் தாக்கூர், டேரல் மிட்செல், ரச்சின் ரவீந்திரா, சமீர் ரிஸ்வி போன்ற வீரர்களை சிஎஸ்கே அணியில் எடுத்துள்ளது. இந்நிலையில், சென்னையில் நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்று செய்தியாளர்களிடம் பேசிய தீபக் சாகர், வரும் ஐபிஎல் தொடரில் அவரை புதிய வீரராகப் பார்ப்பீர்கள் என்றார்.

இது குறித்து பேசிய அவர், காயத்தில் இருந்து மீண்டு வரும் பயணத்தில் சில நல்ல விஷயங்கள் நடக்கும். இந்த நேரத்தில்தான் ஒரு விளையாட்டு வீரருக்கு வலிமை மற்றும் பல விஷயங்கள் பற்றிய தெளிவு கிடைக்கிறது. நான் ஒரு பந்துவீச்சாளராக வலுவடைவதால், எனது பந்துவீச்சு வேகமும் அதிகரிக்கிறது. 2018 ஐபிஎல் சீசன் முழுவதும் நான் 140 கிமீ வேகத்தில் தொடர்ந்து பந்து வீசினேன்.

ஆனால் அதன் பிறகு என் வேகம் குறைந்து இப்போது என் பலம் அதிகரிக்கும். பயிற்சியில் இருந்ததால் எனது வேகத்தை அதிகரிக்க இதுவே சரியான நேரம். மேலும் பேட்டிங் மற்றும் பந்துவீச்சில் பல புதிய திறன்களை வளர்த்து வருகிறார். நான் பேட்டிங் வரிசையில் எட்டாவது மற்றும் ஒன்பதாவது இடத்தில் வருவதால், மூன்று அல்லது நான்கு பந்துகளை மட்டுமே எதிர்கொள்ளும் வாய்ப்பு எனக்கு கிடைக்கிறது.

அந்த நான்கு பந்துகளில் எப்படி ரன்களை எடுப்பது என்று வித்தியாசமான ஷாட்களை பயிற்சி செய்து வருகிறேன். இந்த ஐபிஎல் தொடரில் எங்கள் அணி வலுவாக உள்ளது. நடந்து முடிந்த மினி ஏலத்தில் எங்கள் அணி சிறந்த வீரர்களை வாங்கியுள்ளது. நடப்பு சீசன் எங்கள் அணியின் பயிற்சியாளர் பிளமிங் மற்றும் தோனிக்கு பிரச்சனையாக இருக்கும் என நினைக்கிறேன்.

திறமையான வீரர்கள் பலர் இருப்பதால், யாரை அணியில் சேர்க்க வேண்டும், எந்த கலவையில் களமிறங்குவது என்பதை தேர்வு செய்வது அவர்களுக்கு மிகவும் சவாலாக இருக்கும். எனது தந்தைக்கு உடல்நிலை சரியில்லாததால் கிரிக்கெட்டை விட்டுவிட்டேன். இப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில் வாழ்க்கையில் அடுத்து என்ன செய்வது என்று தெரியவில்லை.

அதிலிருந்து இப்போது மீண்டு விட்டேன். இப்போது என் மனதில் ஓடுவது என்னவென்றால், நான் மீண்டும் விளையாடும்போது, அவர் கிரிக்கெட்டில் நன்றாக முன்னேறுகிறார் என்பதை ரசிகர்கள் பாராட்ட வேண்டும். எங்கள் அணியின் பந்துவீச்சு பயிற்சியாளர் பிராவோ. பழைய பந்தில் எப்படி பந்து வீச வேண்டும் என்று கற்றுக்கொடுக்கிறார்.

எங்கள் அணியில் உள்ள பந்துவீச்சாளர்களிடம் தனது அனுபவத்தை சொல்லி இருக்கிறார். பேட்ஸ்மேன்கள் எப்படி நினைக்கிறார்கள் என்பது பிராவோவுக்கு நன்றாகவே தெரியும். அவர் இருப்பது எங்கள் அணியில் உள்ள இளைஞர்களுக்கு பலமாக உள்ளது என்றார் தீபக்சாகர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *