தோனியின் கடைசி ஐ.பி.எல்; ஒவ்வொரு போட்டியிலும் சிக்ஸர்!

2024 ஐபிஎல் தொடரில் தோனி கடைசியாக விளையாடுவார், அதன் பிறகு ஓய்வு பெறுவார் என்ற பேச்சுக்கு மத்தியில், கிரிக்கெட் ஜாம்பவான் சுனில் கவாஸ்கர் தோனியின் பேட்டிங்கிற்கு தனது விருப்பத்தைத் தெரிவித்துள்ளார்.

2019 ஒருநாள் உலகக் கோப்பை தொடருடன் தோனி சர்வதேச கிரிக்கெட்டிலிருந்து ஓய்வு பெற்றார். அதன் பிறகு ஐபிஎல் தொடரின் டி20 தொடரில் மட்டும் பங்கேற்கிறார். 40 வயதிற்குப் பிறகும், ரசிகர்களின் விருப்பத்தை நிறைவேற்றும் வகையில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்காக ஐபிஎல் தொடரில் தொடர்ந்து பங்கேற்று வருகிறார்.


2023 ஐபிஎல் தொடரில் கூட, தோனி கேப்டனாக ஐந்தாவது ஐபிஎல் கோப்பையை வெல்ல அணியை வழிநடத்தினார். அந்தத் தொடரில் ஒரு சில போட்டிகளில் மட்டுமே அவர் பேட்டிங் செய்தார். அதில் சில போட்டிகளில் பழைய நினைவுகளைத் தூண்டும் வகையில் சிக்ஸர்களை பறக்கவிட்டார்.


இந்நிலையில் தோனியின் தீவிர ரசிகை போல் சுனில் கவாஸ்கர் தனது விருப்பத்தைத் தெரிவித்துள்ளார். 2024 ஐபிஎல் தொடரில் தோனி என்ன செய்ய வேண்டும் என்பது குறித்து பேசிய அவர், “நான் ஒவ்வொரு போட்டியிலும் சிக்ஸர் என்று சொல்லவில்லை. சிக்ஸ் ரன் என்று சொல்லவில்லை. சிக்ஸர் அடிக்க வேண்டும். ஒவ்வொரு முறை பேட்டிங் செய்ய வரும்போதும், அவர் 14 இன்னிங்ஸ்களில் 14 சிக்ஸர்கள் அடிக்க வேண்டும். அவர் அதைச் செய்தால் நான் கொடுத்த பணத்திற்கு அதுவே போதுமானது. அதைவிட அதிக சிக்ஸர்களை அவர் அடித்தால் நன்றாக இருக்கும்” என்றார் சுனில் கவாஸ்கர்.


அடுத்து, காலில் அறுவை சிகிச்சைக்குப் பிறகு தோனி எப்படி இருக்கிறார் என்று கவாஸ்கர் பேசினார். “தோனியிடம் 2 மணி நேரம் பேசினேன். அந்த 2 மணி நேரமும் அவர் நின்று பேசியுள்ளார். அறுவை சிகிச்சைக்குப் பின்னான வலி அவருக்கு இல்லை. சற்று ஒல்லியாக இருக்கிறார். இது ஒரு சிறந்த ஐபிஎல் தொடராக இருக்கும். அவர் மேலே வர வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன். பேட்டிங் வரிசையில் கொஞ்சம்.” சுனில் கவாஸ்கர் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *