19 வயதுக்குட்பட்டோருக்கான உலகக் கோப்பை இறுதிப் போட்டி!

19 வயதுக்குட்பட்டோருக்கான உலகக் கோப்பை கிரிக்கெட் தொடரின் இறுதிப் போட்டியில் இந்தியாவுக்கு 254 ரன்கள் இலக்காக ஆஸ்திரேலியா நிர்ணயித்துள்ளது. டாஸ் வென்ற ஆஸ்திரேலிய அணி முதலில் பேட்டிங்கை தேர்வு செய்தது. ஏனென்றால், இறுதிப் போட்டியில் சேஸிங் செய்வது எப்போதும் கடினமாக இருக்கும்.


இதைச் சாதகமாகப் பயன்படுத்திக் கொண்ட ஆஸ்திரேலிய வீரர்கள் அதிரடியாக விளையாடி ரன் குவிக்க முயன்றனர். தொடக்க ஆட்டக்காரர் சாம் டக் அவுட்டாக 2வது விக்கெட்டுக்குக் கேப்டன் வெய்பிகன், ஹாரி டிக்சன் ரன் சேர்த்தனர். இந்த ஜோடி 2வது விக்கெட்டுக்கு 78 ரன்கள் சேர்த்தது.


இந்திய வீரர் திவாரி வீசிய அபாரமான பந்தில் வெய்பிகன் 48 ரன்களில் முஷிர் கானிடம் கேட்ச் கொடுத்துப் பெவிலியன் திரும்பினார். இதையடுத்து களத்தில் நின்ற ஹர்ஜாஸ் சிங் அபாரமாக விளையாடி 3 பவுண்டரிகள், 3 சிக்சர்கள் அடித்து அரை சதத்தைக் கடந்தார். விக்கெட் கீப்பர் ரியான் ஹிக்ஸ் 20 ரன்கள் எடுத்தார். ஆஸ்திரேலிய வீரர்கள் ரன் குவிக்க முயன்றாலும், இந்திய வீரர்கள் முக்கியமான கட்டங்களில் விக்கெட்டுகளை இழந்தனர். எனினும், ஆஸ்திரேலிய அணி தங்களுக்கு தேவையான ரன்களை சேர்த்தது.


ஆலிவர் 46 ரன்கள் எடுத்த நிலையில், ஆஸ்திரேலியா 7 விக்கெட் இழப்புக்கு 253 ரன்கள் எடுத்தது. சிறப்பாகப் பந்துவீசிய ராஜ் லிம்பானி 10 ஓவர்கள் வீசி 38 ரன்கள் மட்டுமே விட்டுக்கொடுத்து 3 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். அதேபோல நமன் திவாரி 2 விக்கெட்டும், சௌமி பாண்டே, முஷீர் கான் தலா ஒரு விக்கெட்டும் வீழ்த்தினர்.


இந்த இறுதிப் போட்டியில் இந்தியாவுக்கு பெரிய சவால் காத்திருக்கிறது. ஏனெனில் U-19 உலகக் கோப்பை வரலாற்றில் இறுதிப் போட்டியில் அதிக ரன்கள் எடுத்தது இதுவே முதல் முறை. எனவே இந்தியா அதைத் துரத்தினால் புதிய உலக சாதனை படைக்க முடியும். அதற்கு இந்திய வீரர்கள் பொறுப்பான இன்னிங்ஸ் விளையாட வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *