பிளேயிங் லெவனில் மாற்றம்; 2 அறிமுக வீரருக்கு வாய்ப்பு;

இந்தியா – இங்கிலாந்து அணிகள் மோதும் மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி ராஜ்கோட்டில் நாளைத் தொடங்குகிறது. 5 போட்டிகள் கொண்ட இந்தத் தொடரில் இரு அணிகளும் தலா ஒரு வெற்றி பெற்றுள்ள நிலையில், இந்தப் போட்டி மிகவும் முக்கியத்துவம் வாய்ந்ததாகக் கருதப்படுகிறது.

இந்திய அணியில் ரோஹித் சர்மா, பும்ரா, அஷ்வின், (ஜடேஜா சந்தேகம்) தவிர, எந்த ஒரு வீரரும் பெரிய அளவிலான டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடவில்லை. இந்திய அணிக்கு இது ஒரு புதிய தொடக்கமாகப் பார்க்கப்படுகிறது.


ஏற்கனவே, கே.எல்.ராகுல் உள்ளிட்ட வீரர்கள் காயம் காரணமாகத் தற்போது போட்டியிலிருந்து வெளியேறியுள்ளனர். விராட் கோலி இல்லாத நிலையில் மோசமான பார்ம் காரணமாக ஸ்ரேயாஸ் ஏற்கனவே ஈர்க்கப்பட்டார். இதன் மூலம் இந்திய அணியில் பல மாற்றங்கள் நிகழும் என்பது உறுதி. இந்த நிலையில் விளையாடும் பதினொன்றில் யார் இருப்பார்கள் என்பதை இப்போது பார்ப்போம்.

தொடக்க ஆட்டக்காரர்களாகக் கேப்டன் ரோகித் சர்மா, ஜெய்ஸ்வால் களமிறங்குவார்கள். இந்தத் தொடரில் ரோகித் சர்மா ஒரு அரைசதம் கூட அடிக்காதது பெரும் பின்னடைவை ஏற்படுத்தியுள்ளது. மூன்றாவது வீரராகக் கில் வருகிறார். கில் சதம் அடிக்க வேண்டும் என்ற உத்வேகத்துடன் இந்தப் போட்டிக்கு வருவார். இருப்பினும், அவர் தனது பார்வையைத் தொடருவாரா என்பது கேள்விக்குறியாக உள்ளது.

இப்போது நான்காவது வீரராக நடிக்கப் போவது யார் என்ற கேள்வி எழுந்துள்ளது. ரஞ்சி கிரிக்கெட்டில் சுறுசுறுப்பாக இருக்கும் சர்பிரஸ்கானுக்கு இந்த இடத்தில் வாய்ப்பு அளிக்கப்படலாமென எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அதேபோல் ஐந்தாவது வீரராக ரஜத் பட்டிதார் விளையாட வாய்ப்புள்ளது.

ஆறாவது வீரராக ஜடேஜா விளையாடுவாரென எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஜடேஜா காயத்திலிருந்து மீளவில்லை என்றால் அவருக்குப் பதிலாகக் குல்தீப் களமிறங்குவார். ஐபிஎல் தொடரில் தடுமாறி வரும் துருவ் ஜூரல் விக்கெட் கீப்பராகக் கே.எஸ்.பரத்துக்கு பதிலாக வாய்ப்பு அளிக்கப்படலாமென நம்பப்படுகிறது. அதேபோலப் பும்ரா மற்றும் முகமது சிராஜ் இரண்டு வேகப்பந்து வீச்சாளர்களாக விளையாடுவார்கள். அதேபோல் அஸ்வின், அக்சர் படேல் இரு சுழற்பந்து வீச்சாளர்களாக விளையாடுவார்கள்.

உத்தேச லெவன்: 1, ரோஹித் ஷர்மா, 2, ஜெய்ஸ்வால், 3, கில், 4, சர்பிராஸ் கான், 5, ரஜத் பட்டிதார், 6, துருவ் ஜூரல், 7, ஜடேஜா / குல்தீப் யாதவ், 8, அஷ்வின், 9, அக்சர் படேல், 10, பும்ரா, 11, முகமது சிராஜ்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *