உன்னை நம்பியது என் தவறு; தலை குனிந்த சப்மான் கில்; கோபத்தை அடக்கிய ரோஹித்!

ராஜ்கோட்: இந்தியா – இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியில் சப்மன் கில் தோல்வியடைந்தார். அவர் டக் அவுட்டானதைக் கண்டு கேப்டன் ரோகித் சர்மா கோபமடைந்தார். சுப்மன் கொலையை விட்டு வெளியேறும்போது ஒரு கடுமையான முகத்தை வைத்திருந்தார்.


தென்னாப்பிரிக்க டெஸ்ட் தொடரிலும், இங்கிலாந்து டெஸ்ட் தொடரின் முதல் போட்டியிலும் அவர் ரன் எடுக்கத் தவறியதை அடுத்து, இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டிதான் அவருக்குக் கடைசி போட்டி என்று இந்திய அணி நிர்வாகம் தெரிவித்திருந்தது. ஆனால் இரண்டாவது டெஸ்டில் சதம் அடித்த சப்மான் கில் அணியில் இடம் பிடித்தார்.

இந்நிலையில், மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியில் 10 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்து ஆட்டமிழந்த தொடக்க வீரர் ஜெய்ஸ்வாலுடன் சுப்மேன் கில் பேட்டிங் செய்ய வந்தார். மறுபக்கம் ரோஹித் சர்மா விளையாடினார். வெறும் 9 பந்துகளை எதிர்கொண்ட சப்மன் கில், இங்கிலாந்து விக்கெட் கீப்பர் பென் ஃபாக்ஸிடம் கேட்ச் ஆனார்.

ஒரு ரன் கூட எடுக்காமல் கவனக்குறைவாக ஆட்டமிழந்ததைக் கண்டு கேப்டன் ரோகித் சர்மா ஆவேசமடைந்தார். சப்மேன் கில் தலையைக் குனிந்து ஆடுகளத்தை விட்டு வெளியேறினார். அப்போது ரோஹித் சர்மா கோபத்தை வெளிக்காட்டிக்கொள்ளாமல் முகத்தை இறுக்கமாக வைத்திருந்தார்.

அடுத்து வந்த ரஜத் படிதார் 5 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்து ஆட்டமிழந்தார். இதனையடுத்து களமிறங்கிய இந்திய அணி 33 ரன்களுக்கு 3 விக்கெட்டுகளை இழந்தது. ஐந்தாவது வரிசையில் சர்பராஸ் கானுக்கு முன்னதாக ரவீந்திர ஜடேஜா பேட்டிங் செய்ய அழைக்கப்பட்டார். வலது கை மற்றும் இடது கைப்பேட்ஸ்மேன்கள் ஒரே நேரத்தில் இருந்தால், அது இங்கிலாந்து அணிக்குச் சற்று அழுத்தத்தைக் கொடுக்கலாம் என்பதால் இந்திய அணி அந்த முடிவை எடுத்தது. அது வேலை செய்தது. ஜடேஜா ஒரு பக்கம் நின்று பந்து வீசினார். மறுபுறம் ரோஹித் சர்மா அரைசதம் அடித்து ரன் சேர்த்தார். இந்திய அணி 100 ரன்களை கடந்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *