சாதனை படைத்த ரோஹித்; விராட் கோலி தேவையில்லை நான் இருக்கிறேன்!

ராஜ்கோட்: இங்கிலாந்துக்கு எதிரான மூன்றாவது டெஸ்டில் இந்திய அணி கேப்டன் ரோகித் சர்மா 11வது சதம் அடித்துச் சாதனை படைத்தார்.

தென்னாப்பிரிக்கா சுற்றுப்பயணத்தின்போது, ​​இந்திய கேப்டன் ரோகித் சர்மாவின் பேட்டிங் ஃபார்ம் கேள்விக்குறியான நிலையில், இங்கிலாந்துக்கு எதிரான முதல் 2 டெஸ்டில் ரோஹித் சர்மா 90 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்திருந்தார். இதனால், கிரிக்கெட் விமர்சகர்கள் பலரும் ரோஹித் சர்மாவின் பேட்டிங் ஃபார்ம் குறித்து கேள்வி எழுப்பினர்.


இந்நிலையில் இங்கிலாந்து அணிக்கு எதிரான மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி ராஜ்கோட்டில் தொடங்கியுள்ளது. டாஸ் வென்ற இந்திய கேப்டன் ரோகித் சர்மா பேட்டிங்கை தேர்வு செய்தார். ராஜ்கோட்டின் நிலப்பரப்பு பேட்டிங்கிற்கு சாதகமாக இருப்பதால், முதல் பேட்டிங் நடந்தது. ஆனால் இந்திய அணியின் இளம் வீரர்கள் ஜெய்ஸ்வால் 10 ரன்களில் ஆட்டமிழக்க, சுப்மான் கில் பந்துவீச்சில் ஆட்டமிழக்க, பட்டிதார் 5 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தனர்.

இந்நிலையில் இங்கிலாந்து அணிக்கு எதிரான மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி ராஜ்கோட்டில் தொடங்கியுள்ளது. டாஸ் வென்ற இந்திய கேப்டன் ரோகித் சர்மா பேட்டிங்கை தேர்வு செய்தார். ராஜ்கோட்டின் நிலப்பரப்பு பேட்டிங்கிற்கு சாதகமாக இருப்பதால், முதல் பேட்டிங் நடந்தது. ஆனால் இந்திய அணியின் இளம் வீரர்கள் ஜெய்ஸ்வால் 10 ரன்களில் ஆட்டமிழக்க, சுப்மான் கில் பந்துவீச்சில் ஆட்டமிழக்க, பட்டிதார் 5 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தனர்.

இதன்காரணமாக ஷட்டர் திறப்பதற்குள் இந்திய அணி 33 ரன்களுக்குள் 3 விக்கெட்டுகளை இழந்தது. இதையடுத்து, ரவீந்திர ஜடேஜா ஐந்தாவது பேட்ஸ்மேனாக மாற்றப்பட்டு ஆட்டமிழந்தார். அவருடன் இணைந்து ரோஹித் சர்மா நிதானமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார். ஒருபுறம் ரிஸ்க் எடுக்காமல் ஜடேஜா களமிறங்க, மறுபுறம் ரோகித் சர்மா பவுண்டரிகளுடன் இந்திய அணியின் ஸ்கோரை உயர்த்தினார்.

எந்த நேரத்திலும் வீரர்கள் களத்தில் உதவி பெற மாட்டார்கள் என்பதை அறிந்த இருவரும் ரன் குவிக்க வெளியேறினர். சிறப்பாகத் துடுப்பெடுத்தாடிய ரோஹித் சர்மா 71 பந்துகளில் அரைசதம் அடிக்க, உணவு இடைவேளையின்போது இந்திய அணி 3 விக்கெட் இழப்புக்கு 93 ரன்கள் சேர்த்தது. இதையடுத்து இரண்டாவது செஷனில் இந்திய வீரர்கள் இருவரும் கூடுதல் வேகத்தில் ரன் சேர்க்கத் தொடங்கினர்.

டாம் ஹார்ட்லி பந்தில் ரோகித் சர்மா சிக்ஸர் அடிக்க, ஆட்டம் இந்திய அணியின் கட்டுப்பாட்டிற்கு வந்தது. அவரது பார்ட்னர்ஷிப் 100 ரன்களை கடந்த நிலையில், ஜடேஜா 97 பந்துகளில் அரை சதத்தைக் கடந்தார். பின்னர் ரோகித் சர்மா தனக்கே உரிய பாணியில் ரன்களை குவிக்க தொடங்கினார். பின்னர் இரண்டாவது செஷன் முடிவில் இந்திய அணி 3 விக்கெட் இழப்புக்கு 185 ரன்கள் சேர்த்தது. கேப்டன் ரோகித் சர்மா 97 ரன்களுடன் களத்தில் இருந்தார்.

இதன்பிறகு, கடைசி அமர்வு தொடங்கியபோது, ​​முதல் ஓவரின் மூன்றாவது பந்தில் ரெஹான் அகமது சதம் அடித்தார். சர்வதேச டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் ரோஹித் சர்மாவின் 11வது சதம் இதுவாகும். இங்கிலாந்துக்கு எதிராக மூன்றாவது சதம். இந்திய அணி 33 ரன்களில் 3 விக்கெட்டுகளை இழந்து தடுமாறியபோது, ​​ரோகித் சர்மா கேப்டனாக இந்திய அணியை வழிநடத்தினார். இதன் மூலம் தன் மீதான விமர்சனங்களுக்குப் பதிலடி கொடுத்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *