தலையில் கைவைத்து அழுத சர்பிராஸ்; மன்னிப்பு கேட்ட ஜடேஜா!

இங்கிலாந்துக்கு எதிரான மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியில் 62 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் ஆட்டம் இழந்த சர்பிராஸ் கான் பெவிலியன் சென்று கதறி அழுத சம்பவம் நடந்துள்ளது. திறமையானவர்கள் எப்போதும் வாய்ப்புகளைத் தேடிக் கொண்டு கடினமாக உழைக்கிறார்கள். அந்த வாய்ப்பு கிடைத்தால், அதைச் சரியாகப் பயன்படுத்தச் சிலர் உயிரைக் கொடுப்பார்கள். இப்படித்தான் தனது 10 வருட இந்திய அணியில் இடம் பிடிக்கப் போராடி வருகிறார்.


இந்த நிலையில் மிகுந்த போராட்டம், ஏமாற்றம், வலி மற்றும் கண்ணீருக்குப் பிறகு மூன்றாவது டெஸ்டில் அவருக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தது. இதைச் சரியாகப் பயன்படுத்தி அபாரமாக விளையாட வேண்டும் எனச் சர்பிராஸ் கான் நினைத்தார். சர்வதேச அரங்கில் ரஞ்சி கிரிக்கெட்டில் ஏன் இவ்வளவு ரன்கள் எடுத்தேன் என்பதை இப்போது சர்பிராஸ் காட்டியுள்ளார். சர்பிராஸ் கான் ஒரு குட்டி மாஸ்டர் போல், மோசமான பந்துகளை அடித்து, நல்ல பந்துகளை மதித்து விளையாடினார்.

சர்பிராஸ் 48 பந்துகளில் அரை சதத்தைக் கடந்து தனது வழக்கமான அதிரடி ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார். இதனால், சர்பிராஸ் சதம் அடிப்பாரென ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்தனர், ஆனால் சடேஜாவின் தவறான கணிப்பால் அவர் ஆட்டம் இழந்தார். சீனியர் வீரர்கள் ஓடும் போதெல்லாம் ஜூனியர் வீரர்கள் அவர்களை 100% நம்பி ஓடுகிறார்கள். அப்படித்தான் ஜடேஜா பாதி வழியில் ஓடிவிட்டார் என்று நம்பி சர்பிராஸ் கானும் ஓடினார். ஆனால் ஜடேஜா பாதியில் நிறுத்தினார். இதன் காரணமாகச் சர்பிராஸ் கிரீஸுக்குத் திரும்புவதற்கு முன்பே வெளியேறினார். இந்நிலையில் தனது தந்தைக்கு முன்பாக அறிமுக போட்டியில் சதம் அடிக்க முடியாமல் பெவிலியன் சென்று கண்ணீர் விட்டார். அப்போது, அங்கிருந்த மூத்த வீரர்கள் பலர் சர்ப்ராஸ்கானை கைதட்டி உற்சாகப்படுத்தினர்.

இந்த நிலையில், போட்டி முடிந்ததும், சர்பிராஸ் கான் ஜடேஜாவுக்கு வருத்தம் தெரிவித்தார். மேலும், பல ரசிகர்கள் தன்னை திட்டுவதை ஜடேஜா உணர்ந்தார், மேலும் அவரது கவனக்குறைவால் தான் சர்பிராஸ் கான் சமூக ஊடகங்களில் வெளியேறினார். சிறப்பாக விளையாடியதற்காக அவரைப் பாராட்டிச் சர்பிராஸ் பதிவிட்டிருந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *