கேட்காத அஷ்வின். 5 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்த அம்பயர். கடுப்பான ரோஹித் சர்மா!

ராஜ்கோட்: இங்கிலாந்துக்கு எதிரான 3வது டெஸ்ட் போட்டியில் ஆடுகளத்தில் அஷ்வின் ரன் குவித்ததால் இந்திய அணிக்கு நடுவர் வில்சன் 5 ரன்கள் அபராதம் விதித்தார். இந்தியா – இங்கிலாந்து அணிகள் மோதும் 3வது டெஸ்ட் போட்டி ராஜ்கோட் மைதானத்தில் நடந்து வருகிறது. இந்த ஆட்டத்தின் முதல் நாளில் இந்திய அணி 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 326 ரன்கள் எடுத்துள்ளது. நட்சத்திர வீரர் ரவீந்திர ஜடேஜா 110 ரன்களுடனும், குல்தீப் யாதவ் 1 ரன்னுடனும் களத்தில் இருந்தனர்.


இதையடுத்து 2வது நாள் ஆட்டம் தொடங்கியது. ஜடேஜா மற்றும் குல்தீப் யாதவ் இருவரும் நிதானமாக ஆட்டத்தைத் தொடங்கினர். ஆனால் இங்கிலாந்து பந்துவீச்சாளர்கள் ஆக்ரோஷமாகப் பந்துவீசி இந்தியாவை விரைவாக அவுட்டாக்கினர். இதன் காரணமாக 2-வது நாள் ஆட்டத்தின் 4-வது ஓவரில் குல்தீப் யாதவ் 4 ரன்களில் ஆட்டமிழக்க, ஜடேஜா 112 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார்.

இதனால் இந்திய அணி 331 ரன்களுக்கு 7 விக்கெட்டுகளை இழந்து தடுமாறியது. தொடக்க ஆட்டக்காரர் துருவ் ஜூரல் மற்றும் ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் பின்னர் இணைந்தனர். இருவரும் இணைந்து இந்திய அணியின் ஸ்கோரை உயர்த்தினார்கள். இந்த நிலையில் ரெஹான் அகமது வீசிய 102வது ஓவரின் 4வது பந்தில் அஷ்வின் ரன் எடுக்க முயன்று மிட் பிட்ச்சில் ஓடினார்.

இதனை அவதானித்த நடுவர் வில்சன் உடனடியாக இந்திய அணிக்கு 5 ஓட்டங்கள் அபராதம் விதித்தார். இது அஸ்வின் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியது. அனுமதிக்கப்பட்ட 5 மீட்டருக்குள் நான் ஓடினேன் என்று நடுவரிடம் பேசினார். ஆனால் அஷ்வின் வார்த்தைகளை ஏற்காத நடுவர்கள், இங்கிலாந்து அணி 5 ரன்களில் மட்டுமே பேட்டிங் செய்யத் தொடங்கும் என்று திட்டவட்டமாகத் தெரிவித்தனர். இதை ஓய்வறையில் பார்த்துக் கொண்டிருந்த ரோஹித் சர்மா, தனது கோபத்தை காட்சியாக வெளிப்படுத்தினார். அதேபோல 5 ரன் பெனால்டிக்கு அஷ்வின் மட்டும் பொறுப்பல்ல. முதல் நாளிலும் இந்திய அணியின் சில பேட்ஸ்மேன்கள் ஆடுகளத்தின் நடுவில் ஓடியதற்காக நடுவரால் எச்சரிக்கப்பட்டனர்.

தொடர் நடவடிக்கை காரணமாக 5 ஓட்டங்கள் அபராதம் விதிக்கப்பட்டுள்ளது. முன்னதாக நியூசிலாந்து அணிக்கு எதிரான நாக்பூர் டெஸ்ட் போட்டியில் ஆடுகளத்தின் நடுவில் ஜடேஜா ஓடியபோது இந்திய அணிக்கு 5 ரன்களில் அபராதம் விதிக்கப்பட்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *