சர்பராஸ் கானின் மிரட்டலடி!

இங்கிலாந்து அணிக்கு எதிரான 3வது டெஸ்ட் போட்டியின் 2வது இன்னிங்சில் இந்திய அணியின் இளம் வீரர் சர்பராஸ் கான் அதிரடியாக ரன் குவித்து வருகிறார். இந்திய அணியின் இளம் வீரர் சர்பராஸ் கான் அறிமுக போட்டியிலேயே தடம் பதித்து வருகிறார். 3 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான காத்திருப்புக்குப் பிறகு, இங்கிலாந்துக்கு எதிரான 3வது டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய அணிக்காக அறிமுகமானார். அவரது அறிமுகம் அவரது ரசிகர்களுக்கும் அவரது குடும்பத்தினருக்கும் மகிழ்ச்சியாக இருந்தது.


இந்திய அணியில் அறிமுக போட்டியில் 48 பந்துகளில் அரைசதம் அடித்த சர்பராஸ் கான், ஜடேஜாவின் தவறால் 62 ரன்களில் ரன் அவுட் ஆனார். இதனால், ஓய்வறையில் நின்றிருந்த ரோகித் சர்மா, தனது தொப்பியைக் கழற்றி வீசியெறிந்தார். ஏனெனில் சர்பராஸ் கானின் நடிப்பு பார்ப்பதற்கு மிகவும் பிரமாதமாக இருந்தது.

மேலும், ரன் அவுட் என்பது ஆட்டத்தின் ஒரு பகுதி என்று கூறி ஜடேஜாவின் அதிரடியை நேர்மறையாக நினைத்துக் கடந்து சென்றார். இந்நிலையில் 4வது நாளில் சுப்மான் கில், குல்தீப் யாதவ் இருவரையும் அடுத்தடுத்து வீழ்த்தி இங்கிலாந்து அணி விறுவிறுப்பாகக் களமிறங்கியது. அப்போது ஜெய்ஸ்வால் ஒருபுறமும், சர்பராஸ் கான் மறுபுறமும் களத்தில் இறங்கினர்.

இருவரும் ஒரு சில ஓவர் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களை அமைதியாக எதிர்கொண்டனர், திடீரென்று ஜெய்ஸ்வால் ஜோ ரூட்டின் ஒரு பெரிய சிக்ஸரை அடித்தார். இதையடுத்து அடுத்த பந்தையும் ஃபுல் லெந்த் சிக்சருடன் சந்தித்து இங்கிலாந்து அணியைத் திணறடித்தார் சர்பராஸ் கான். மதிய உணவு இடைவேளை நெருங்கும் போதும் சர்பராஸ் கான் விக்கெட்டைப் பற்றிக் கவலைப்படவில்லை.

சில வீரர்கள் விளையாடும் விதம் மற்றும் அணுகும் விதத்தைப் பார்த்தால் அவர் நீண்ட காலம் இருப்பார் என்று விமர்சகர்கள் கூறுவார்கள். ரவி சாஸ்திரி தனது வர்ணனையில் இப்படியான வார்த்தைகளைச் சொல்லிக்கொண்டே இருந்தார். ஒரு சிக்ஸர் அடித்தபிறகு, சர்பராஸ் கானும் ஆக்ரோஷமாக விளையாட முடியும் என்பதை நிரூபித்ததைக் கண்டு கொண்டாட்டம் என ஜெய்ஸ்வால் பாராட்டினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *