விராட் விரட்டும் இந்திய டெஸ்ட் அணியில் 2 வீரர்கள்!

இந்திய கிரிக்கெட்டில் 10 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக, டெஸ்ட் போட்டிகள் என்று வரும்போது, விராட் கோலியை சுற்றியே இந்திய அணி தனது திட்டங்களை வகுத்துக்கொள்ளும். கேப்டன் பதவியிலிருந்து விலகியபிறகு ஒரு கேப்டனாகவும், மூத்த வீரராகவும் இந்திய டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் கோஹ்லி பெரிய அளவில் ஆதிக்கம் செலுத்தி வருகிறார். தற்போது நடைபெற்று வரும் இங்கிலாந்து டெஸ்ட் தொடரிலிருந்து விராட் கோலி விலகியுள்ளார்.


இவர் இல்லாமல் இந்திய அணி எப்படி வெற்றி பெறும் எனப் பலரும் கவலைப்பட்டனர். ஏற்கனவே, அனுபவம் வாய்ந்த டெஸ்ட் பேட்ஸ்மேன்களான புஜாரா மற்றும் ரஹானே அணியில் இல்லாத நிலையில், விராட் கோலிக்கு பிறகு சிறந்த டெஸ்ட் பேட்ஸ்மேனாக இருந்த கே.எல்.ராகுலும் முதல் டெஸ்டில் காயம் ஏற்பட்டு விலகினார். இதன்பிறகு இந்தியாவுக்கு வெற்றி வாய்ப்பு இல்லை என்று பலரும் நினைத்திருந்தபோது இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டிகளிலும் இந்தியா வெற்றி பெற்றது.

இளம் தொடக்க வீரர் ஜெய்ஸ்வால் இந்த இரண்டு போட்டிகளிலும் இரட்டை சதம் அடித்துக் கிரிக்கெட் உலகில் முத்திரை பதித்துள்ளார். விராட் கோலி, கே.எல்.ராகுல் போல் அல்லாமல் ஜெய்ஸ்வால் அதிரடியாக ஆடக்கூடியவர் என்பது முக்கியமான விஷயம். டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டின் எதிர்காலம் அதிரடி பேட்டிங்கை நோக்கி நகர்கிறது. அந்த வகையில் இந்திய அணியின் எதிர்காலமாக ஜெய்ஸ்வால் மாறியுள்ளார். அடுத்த முக்கியமான வீரர் சர்பராஸ் கான்.

அவர் தனது மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியில் மட்டுமே விளையாடினார் என்றாலும், இரண்டு இன்னிங்சிலும் அரைசதம் அடித்தார். முதல் முறையாக ஜடேஜாவின் தவறால் ரன் அவுட் ஆனார். அவர் ஆட்டமிழக்காமல் இருக்க இந்தியா இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் டிக்ளேர் செய்தது.

அந்த வகையில், தான் மிகவும் திறமையான பேட்ஸ்மேன் என்பதை நிரூபித்துள்ளார். ஏற்கனவே, உள்நாட்டு டெஸ்டில் அதிக ரன்களை குவித்ததால், இந்திய டெஸ்ட் அணியின் எதிர்காலமாகப் பார்க்கப்படுகிறார். சர்ஃபராஸ் கானும் சுறுசுறுப்பான பேட்ஸ்மேன் என்பது இங்குக் குறிப்பிடத்தக்கது. விராட் கோலி இன்னும் ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடலாம். இந்திய அணியில் அவருக்கு இடம் கிடைத்துள்ளது. ஆனால் சச்சின் டெண்டுல்கர் காலத்தில் இந்திய அணியில் விராட் கோலியும், ரோகித் சர்மாவும் தடம் பதித்தது போல், தற்போது ரோகித் சர்மா, விராட் கோலி ஆகியோர் அணியில் இருப்பதால் ஜெய்ஸ்வால், சர்பராஸ் கான், சுப்மான் கில் என அடுத்த தலைமுறை வீரர்கள் தடம் பதித்து வருகின்றனர். இப்போது அவர்கள் இந்திய கிரிக்கெட்டில் தங்கள் சகாப்தத்தை தொடங்க உள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *