திட்டம் போட்ட மும்பை இந்தியன்ஸ்; ரோஹித் சர்மாவுக்கு கல்தா; ஐபிஎல் ஏலத்தில் திருப்பம்..!

2024 ஐபிஎல் தொடர் ரோஹித் ஷர்மாவின் மும்பை இந்தியன்ஸ் உடனான கடைசி ஐபிஎல் தொடராக இருக்கும். மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியில் தொடர நினைத்தாலும் ரோகித் சர்மாவை அணியில் தக்க வைக்க தயாராக இல்லை என்று கூறப்படுகிறது. கடந்த பத்து சீசன்களாக மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியின் கேப்டனாக ரோஹித் சர்மா இருந்து வருகிறார். கடந்த மூன்று ஐபிஎல் தொடர்களிலும் மும்பை இந்தியன்ஸ் கோப்பையை வெல்லவில்லை.


கடந்த இரண்டு தொடர்களிலும் பிளே ஆஃப் சுற்றுக்கு கூட செல்லவில்லை. இதையடுத்து, மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி கேப்டன் பதவியில் இருந்து ரோகித் சர்மாவை நீக்கி, குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியில் இருந்து வாங்கப்பட்ட ஹர்திக் பாண்டியாவை கேப்டனாக நியமித்தது. 2024 ஐபிஎல் தொடரில் ரோஹித் சர்மா ஒரு வீரராக மட்டுமே விளையாடுவார் என்றும், கேப்டனாக விளையாடமாட்டார் என்றும் தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

அவரது தனிப்பட்ட பேட்டிங் செயல்திறனில் நம்பிக்கை இல்லை, மும்பை இந்தியன்ஸ் 2025 மெகா ஐபிஎல் ஏலத்திற்கு முன்னதாக ரோஹித் சர்மாவை அணியில் இருந்து நீக்க முடிவு செய்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது. ஐபிஎல் மெகா ஏலத்திற்கு முன் ஒவ்வொரு அணியும் நான்கு வீரர்களை மட்டும் தக்கவைத்துக்கொண்டு மற்றவர்களை கைவிட வேண்டும். அதனடிப்படையில் மும்பை இந்தியன்ஸ் நான்கு வீரர்களைத் தக்கவைத்து ரோஹித் சர்மாவை வீழ்த்தவுள்ளது.

எனவே, 2025 ஐபிஎல் ஏலத்தில் ரோஹித் சர்மா பங்கேற்பது கிட்டத்தட்ட உறுதியாகிவிட்டது. ரோஹித் ஷர்மாவை நீக்கிய பிறகு மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா, சூர்யகுமார் யாதவ், பும்ரா மற்றும் இஷான் கிஷான் ஆகிய 4 வீரர்களை தக்க வைத்துக் கொள்ள உள்ளது. 2024 ஐபிஎல் தொடரில் இஷான் கிஷான் சிறப்பாக ரன் குவிக்கவில்லை என்றால், அவரை வீழ்த்தி வெளிநாட்டு வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஒருவரை அணி தக்க வைத்துக் கொள்ள வாய்ப்புள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *