ஏமார்ந்துவிட்டோம்; சிக்கிய ஸ்ரேயாஸ் ஐயர்; சினங்கொண்ட பிசிசிஐ..!

ரஞ்சி கோப்பை கால் இறுதி போட்டியிலிருந்து நட்சத்திர வீரர் ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் விலகியது சர்ச்சையைக் கிளப்பியுள்ளது. ரஞ்சி கோப்பை கால் இறுதி ஆட்டம் நாளைத் தொடங்குகிறது. விதர்பா vs கர்நாடகா, மும்பை vs பரோடா, தமிழ்நாடு vs செலாஷ்டிரா, மத்திய பிரதேசம் vs ஆந்திரா. கடந்த சில மாதங்களாக ரஞ்சி கோப்பை தொடரில் சிறப்பாக விளையாடி வரும் வீரர்களுக்கு இந்திய அணியில் முக்கியத்துவம் அளிக்கப்பட்டு வருகிறது. அதேபோல், இஷான் கிஷான் ரஞ்சி கோப்பையில் விளையாடாததும் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியது.


ரஞ்சி கோப்பை தொடரில் விளையாடாமல் ஐபிஎல் தொடருக்கு முக்கியத்துவம் கொடுப்பது தெரியவில்லை. இதன் காரணமாகக் காயம் அடையாத அனைத்து வீரர்களும் ரஞ்சி கோப்பை போட்டிகளில் கட்டாயம் விளையாட வேண்டும் என பிசிசிஐ அறிவுறுத்தியுள்ளது. இங்கிலாந்துக்கு எதிரான 2வது டெஸ்ட் போட்டிக்குப் பிறகு இந்திய அணியிலிருந்து ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் நீக்கப்பட்டார். ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் வீட்டில் மோசமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியதால் அவர் நீக்கப்பட்டது தெரியவந்தது.

இதன்பிறகு, ரஞ்சி கோப்பை தொடரில் விளையாட ஷ்ரேயாஸ் ஐயருக்கு ஆலோசனை வழங்கப்பட்டது. ஆனால் திடீரென ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் முதுகு வலி காரணமாக ரஞ்சி கோப்பை காலிறுதியிலிருந்து விலகுவதாக அறிவித்தார். இது ரசிகர்கள் மத்தியில் சந்தேகத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இந்நிலையில், என்சிஏ-வில் உள்ள மருத்துவத் துறை தலைவர் நிதின் படேல் பிசிசிஐ-க்கு கடிதம் ஒன்றை அனுப்பியுள்ளார். அந்தக் கடிதத்தில் ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் முழு உடற்தகுதியுடன் உள்ளார்.

இங்கிலாந்துக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடரில் விளையாடும் தகுதியுடன் இருக்கிறார். எனவே இந்திய அணியில் உள்ள வீரர்கள் யாருக்கும் புதிதாகக் காயம் ஏதும் ஏற்படவில்லையெனத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதன் மூலம் ரஞ்சி கோப்பையில் விளையாடுவதை தவிர்க்க ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் பொய் கூறியது தெரியவந்துள்ளது.

மேலும் ஐபிஎல் தொடருக்குத் தயாராகும் வகையில் ரஞ்சி கோப்பையில் விளையாட ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் மறுத்துவிட்டதாகத் தகவல் வெளியாகியுள்ளது. ஏற்கனவே, இஷான் கிஷன், தீபக் சாஹர், ராகுல் சாஹர், க்ருனால் பாண்டியா உள்ளிட்டோர் ரஞ்சி கோப்பை போட்டிகளில் விளையாடவில்லை. இவர்களுடன் தற்போது ஸ்ரேயாஸ் ஐயரும் இணைந்துள்ளார். ஒருவேளை பிசிசிஐ ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் மீது நடவடிக்கை எடுத்தால், அவர் எதிர்காலத்தில் இந்திய அணியில் மீண்டும் எடுக்கப்பட வாய்ப்பில்லை என்று கருதப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *