அஷ்வின் எச்சரிக்கை; மறுத்த ரோஹித்; பறிபோன டிஆர்எஸ் வாய்ப்பு!

மூத்த வீரர் ரவிச்சந்திரன் அஷ்வினிடம் ஆலோசனை கேட்காமல் கேப்டன் ரோகித் சர்மா எடுத்த முடிவு இந்திய அணிக்கு பாதிப்பை ஏற்படுத்தியது. தற்போது ராஞ்சி மைதானத்தில் இந்தியா – இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையே மிகப்பெரிய கிரிக்கெட் போட்டி நடைபெற்று வருகிறது.


சிறப்பு நாணய சுழற்சியில் வென்ற இங்கிலாந்து அணித்தலைவர் பென் ஸ்டோக்ஸ் முதலில் துடுப்பெடுத்தாடத் தெரிவு செய்தார். ஆகாஷ் தீப் என்ற புதிய வீரர் இந்திய அணிக்காக தனது முதல் ஆட்டத்தில் விளையாடுகிறார். இங்கிலாந்தைச் சேர்ந்த க்ராவ்லி மற்றும் டக்கெட் ஆகிய வீரர்கள் ஒன்றாக இணைந்து பேட்டிங் செய்யும் தொடக்கத்தில் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகின்றனர். இந்த ஆட்டத்தில் இந்தியாவுக்காக முதல் செட் பந்துகளை சிராஜ் வீசினார், பின்னர் ஆகாஷ் தீப் இரண்டாவது செட்டில் பந்து வீசத் தொடங்கினார்.

சிராஜ் தனது முறைப்படி அதிக ரன்களை கொடுத்தார், ஆனால் ஆகாஷ் தீப் ஆடுகளத்தின் உதவியுடன் சிறப்பாக செயல்பட்டார். பென் டக்கெட்டை 11 ரன்களில் அவுட் செய்து சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் தனது முதல் விக்கெட்டைப் பெற்றார். 4 பந்துகளை எதிர்கொண்ட போப் அவுட்டாக, இங்கிலாந்து 47 ரன்கள் எடுத்து 2 விக்கெட்டுகளை இழந்து சிக்கலில் இருந்தது.

ஆகாஷ் தீப் வீசிய முதல் பந்திலேயே ஜோ ரூட்டும் அவுட் ஆனார், ஆனால் இந்திய வீரர்கள் அவர் அவுட் ஆகிவிட்டதாக நினைத்து நடுவரிடம் கேட்டனர். அவர் அவுட் ஆகவில்லை என்று நடுவர் கூறினார். ஆகாஷ் தீப் கேப்டன் ரோஹித் ஷர்மாவை சவால் செய்ய பரிந்துரைத்தார், துருவ் ஜூரல் ஒப்புக்கொண்டார். இருப்பினும், இந்த முடிவை சவால் செய்ய வேண்டாம் என்று ரோஹித் சர்மாவுக்கு அஸ்வின் அறிவுறுத்தினார்.

பேட்டிங் செய்து கொண்டிருந்த போது பந்து ஜோ ரூட்டின் காலில் பட்டது என்றார். ஆனால், அஸ்வின் சொல்வதைக் கேட்காமல், ரோஹித் ஷர்மா விரைவில் ஒரு விமர்சனத்தைக் கேட்டார். பந்து பேட்ஸ்மேனிடமிருந்து வெகு தொலைவில் வீசப்பட்டது, இதனால் இந்திய அணியால் ரிவியூவைப் பயன்படுத்த முடியவில்லை. அஷ்வின் பேச்சை ரோகித் சர்மா கேட்காததால், இந்திய அணி ஆட்டம் இழந்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *