திண்டாடும் இஷான் கிஷான்; ஹர்திக் பாண்டியாவால் சிக்கல்..!

இந்திய கிரிக்கெட்டில் இஷான் கிஷானைப் பற்றி மக்கள் அதிகம் பேசுகிறார்கள். ஹர்திக் பாண்டியாவிடம் பயிற்சி பெற்றதால் பிசிசிஐ உடனான ஒப்பந்தம் ரத்து செய்யப்பட்டதாக சிலர் கூறுகின்றனர். இஷான் கிஷான் இந்திய அணியில் விளையாட முடியாததால் வருத்தம் அடைந்தார். அவர் மிகவும் சோகமாக உணர்ந்ததால் அவர் அணியை விட்டு வெளியேற முடிவு செய்தார், மேலும் அவர் அடுத்து என்ன செய்தார் என்பது எங்களுக்குத் தெரியாது.


பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் மற்றும் தேர்வுக்குழு தலைவர் அஜித் அகர்கர் ஆகியோர் இஷான் கிஷானை இங்கிலாந்து டெஸ்ட் தொடரில் விளையாடுமாறு கேட்டுக் கொண்டனர், ஆனால் அவர் இன்னும் தயாராகவில்லை என்று கூறினார். மேலும் அவர் தனியாக பயிற்சி எடுக்கும் வீடியோவையும் வெளியிட்டுள்ளார். அப்போது பிசிசிஐயிலோ அல்லது இந்திய அணியிலோ யாரும் இஷான் கிஷான் மீது வருத்தப்படவில்லை.

இங்கிலாந்து டெஸ்ட் தொடர் தொடங்கிய சில நாட்களுக்குப் பிறகு, இஷான் கிஷன் மற்றும் ஹர்திக் பாண்டியா இருவரும் இணைந்து பயிற்சி செய்வதைக் காட்டும் வீடியோ ஒன்று வெளியானது. அவர்கள் 2024 ஐபிஎல் (இந்தியன் பிரீமியர் லீக்) க்கு தயாராகி வந்தனர். ஹர்திக் பாண்டியா ஐபிஎல்லில் சிறப்பாக செயல்பட்டு 2024 டி20 உலகக் கோப்பை அணியில் இடம்பிடித்திருக்கலாம். எனவே அவர்கள் ஐபிஎல் பயிற்சியில் ஈடுபட்டதில் ஆச்சரியமில்லை.

இஷான் கிஷான் இந்திய அணிக்காக விளையாட வேண்டாம் என்று முடிவு செய்தார், அதற்கு பதிலாக தனது ஐபிஎல் அணியுடன் பயிற்சி செய்தார். இது இந்திய கிரிக்கெட்டின் (பிசிசிஐ) பொறுப்பாளர்களை மிகவும் வருத்தமடையச் செய்தது. இஷான் கிஷான் எங்கே பயிற்சி செய்கிறார் என்று தெரியவில்லை என்றால் அவர்களுக்கு கோபம் குறைந்திருக்கலாம். இப்போது, ​​பிசிசிஐ உடனான அவரது ஒப்பந்தத்தை அவர்கள் ரத்து செய்யலாம் எனத் தெரிகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *