ஒரு டிக்கெட் விலை ரூ. 1.86 கோடி; IND vs PAK விற்பனை..!

இந்தியா-பாகிஸ்தான் டி20 உலகக் கோப்பைக்கான டிக்கெட்டுகள் ரூ.1.86 கோடி வரை அதிக பணத்திற்கு விற்கப்படுவதால் ரசிகர்கள் உண்மையிலேயே ஆச்சரியமடைந்துள்ளனர். டி20 உலகக் கோப்பை ஜூன் 1ஆம் தேதி தொடங்கி ஜூன் 29ஆம் தேதி முடிவடைகிறது. அமெரிக்கா மற்றும் மேற்கிந்தியத் தீவுகளில் 20 அணிகள் விளையாடுகின்றன. அவர்கள் 4 குழுக்களாகப் பிரிக்கப்படுவார்கள், மேலும் ஒவ்வொரு குழுவிலிருந்தும் சிறந்த 2 அணிகள் அடுத்த சுற்றுக்கு செல்லும்.


இந்திய அணி பாகிஸ்தான், கனடா, அமெரிக்கா மற்றும் அயர்லாந்து அணிகளுக்கு எதிராக குரூப் ஏ எனப்படும் குழுவில் விளையாடும். இந்தக் குழுவில் உள்ள அனைத்து ஆட்டங்களும் அமெரிக்காவில் நடைபெறும். இந்தியா-பாகிஸ்தான் இடையேயான ஆட்டம் ஜூன் 9ஆம் தேதி நியூயார்க் மைதானத்தில் நடைபெறுகிறது. இந்தியா-பாகிஸ்தான் விளையாட்டு அமெரிக்காவில் முதன்முறையாக நடக்கிறது, இரு நாட்டு மக்களும் மிகுந்த உற்சாகத்தில் உள்ளனர்.

அமெரிக்காவின் பல்வேறு நகரங்களில் பிரபல கிரிக்கெட் வீரர் விராட் கோலியின் படங்களை போட்டு விளம்பரம் செய்து வருகின்றனர். இதனால், இந்தியா-பாகிஸ்தான் இடையேயான ஆட்டத்தை காண அதிகளவானோர் டிக்கெட் வாங்க விரும்புகின்றனர். இந்த போட்டிக்கான டிக்கெட்டுகள் முதலில் ரூ.497 முதல் ரூ.33,188 வரையில் இருந்தது. இருப்பினும், இந்த டிக்கெட்டுகள் அனைத்தும் தற்போது விற்றுத் தீர்ந்துவிட்டன.

மக்கள் அவற்றை மீண்டும் இணையதளங்களில் விற்கிறார்கள், ஆனால் அவர்கள் விலைக்கு கூடுதல் பணத்தைச் சேர்க்கிறார்கள். இது ரசிகர்களை மிகுந்த அதிர்ச்சியையும், அதிர்ச்சியையும் ஏற்படுத்தியுள்ளது. அமெரிக்காவில் NBA தொடருக்கான டிக்கெட்டுகள் அதிக விலைக்கு விற்கப்படுகின்றன. சில இணையதளங்கள் இன்னும் கூடுதலான பணத்திற்கு அவற்றை விற்கின்றன. அதாவது இந்தியா-பாகிஸ்தான் இடையேயான டி20 உலகக் கோப்பை போட்டிகளுக்கான டிக்கெட்டுகள் மூலம் இந்த இணையதளங்கள் கூடுதல் பணம் சம்பாதிக்கின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *