ரவீந்திர ஜடேஜாவை கலங்கடிக்கும் வீரர்; திறமையான இடது கை சுழற்பந்து வீச்சாளர்..!

ரஞ்சி டிராபி எனப்படும் கிரிக்கெட் போட்டியில் தமிழக அணியின் கேப்டனாக சாய் கிஷோர் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறார். அவர் தனது இடது கையால் பந்தை சுழற்றுவதில் சிறப்பாக செயல்படுகிறார். உண்மையில், அவர் இந்த ஆண்டு போட்டியில் அதிக விக்கெட்டுகளை எடுத்துள்ளார், மொத்தம் 53 விக்கெட்டுகள்.


மும்பை அணிக்கு எதிரான பெரிய ஆட்டத்தில், அவர் 5 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியதன் மூலம் உண்மையிலேயே சிறப்பாக செயல்பட்டார். இதன் காரணமாக, ரவீந்திர ஜடேஜாவைப் போலவே சாய் கிஷோரும் நல்லவர் என்று பலர் கூறுகிறார்கள். அவருக்கு விரைவில் இந்திய அணியில் விளையாட வாய்ப்பு கிடைக்க வேண்டும் என்று நினைக்கிறார்கள். ஷர்துல் தாக்கூர், ஒரு கிரிக்கெட் வீரர், சாய் கிஷோர் ஒரு சிறந்த பந்து வீச்சாளர் என்று நினைக்கிறார்.

பிரபல சுழற்பந்து வீச்சாளரான ஜடேஜாவுக்குப் பிறகு தான் பார்த்த சிறந்த இடது கை சுழற்பந்து வீச்சாளர் சாய் கிஷோர் என்று அவர் கூறினார். சிறிது நேரத்திற்கு முன்பு, சாய் கிஷோர் இந்திய டி20 அணிக்காக விளையாடினார். அவர் ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டிகளில் தனது முதல் சர்வதேசப் போட்டியில் விளையாடினார், ஆனால் அதன் பிறகு, அவரால் முடிந்த அளவுக்கு சிறப்பாகச் செயல்படவில்லை.

ரஞ்சி கோப்பை தொடரில் சாய் கிஷோர் சிறப்பாக விளையாடி வருகிறார். அவர் 15 ஆட்டங்களில் 53 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார், இது ஒரு பெரிய சாதனை. இந்தப் போட்டியில் 50 விக்கெட்டுகளுக்கு மேல் வீழ்த்திய தமிழகத்தின் மூன்றாவது வீரர் என்ற பெருமையைப் பெற்றார். இதே மாநிலத்தைச் சேர்ந்த வெங்கடராகவன் மற்றும் ஆஷிஷ் கபூர் ஆகிய இரு வீரர்களும் கடந்த காலத்தில் இந்த சாதனையை படைத்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *