100வது டெஸ்ட் போட்டியில் பெரிய வெற்றி; இந்தியாவின் முக்கிய சுழற்பந்து வீச்சாளர் அஸ்வின்..!

இந்திய டெஸ்ட் அணியை வழிநடத்தும் பொறுப்பில் இருக்கும் ரோஹித் சர்மா, டெஸ்ட் போட்டிகளுக்கான அனைத்து வீரர்களையும் தன்னால் தேர்வு செய்ய முடியவில்லை என்று குறிப்பிட்டுள்ளார். இந்தியா-இங்கிலாந்து இடையேயான டெஸ்ட் தொடரில், இந்திய அணியைச் சேர்ந்த சில வீரர்கள் போட்டிகளில் விளையாட முடியவில்லை. தனிப்பட்ட காரணங்களால் விராட் கோலியால் விளையாட முடியவில்லை, மேலும் கேஎல் ராகுல் காயம் அடைந்ததால் முதல் போட்டிக்கு பிறகு விளையாட முடியவில்லை.


ரவீந்திர ஜடேஜா, பும்ரா மற்றும் டெஸ்ட் அணியின் விக்கெட் கீப்பர் ஒரு போட்டியில் விளையாட முடியவில்லை. இங்கிலாந்துக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடரை இந்திய அணி 3-1 என்ற கணக்கில் கைப்பற்றியது. கடைசி போட்டிக்கு முன், ரோஹித் சர்மா கேப்டனாக ஆனதில் இருந்து முழு இந்திய டெஸ்ட் அணியை தேர்வு செய்ய முடியவில்லை. விராட் கோஹ்லி அங்கு இல்லை என்று அவர் பேசுவதாக சிலர் நினைக்கிறார்கள். எதிர்காலத்தை கணிக்கவில்லை என்று ரோஹித் சர்மா கூறினார்.

ஒரு தொடர் தொடங்கும் போது, ​​அவர் பேட்டிங் மற்றும் ரன்களை குவிக்கும் வேலையில் கவனம் செலுத்துகிறார். கேப்டனாக இருந்து அவர் முழு டெஸ்ட் அணியை கொண்டிருக்கவில்லை, ஆனால் அவர் அதை ஒரு சாக்காக பயன்படுத்தவில்லை. அணியின் சூழ்நிலையை நேர்மறையாக வைத்து, எதிரணி நன்றாக விளையாடும்போது அமைதியாக இருப்பதில் அவர் பணியாற்றுகிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *