தோனி மாதிரி காட்டும் பையன்; திட்டத்தைக் கொடுத்த துருவ் ஜூரல்..!

இங்கிலாந்துக்கு எதிரான ஐந்தாவது போட்டியில் இந்திய வீரர்கள் கடுமையாக விளையாடி வருகின்றனர். இந்தியா ஏற்கனவே மூன்று போட்டிகளில் வெற்றி பெற்றுள்ளது, மேலும் இந்த போட்டியில் வெற்றிபெற இங்கிலாந்து கடினமான நேரத்தை எதிர்கொள்கிறது. பேஸ்பால் ஆக்ரோஷமாக விளையாடி வெற்றி பெறலாம் என இங்கிலாந்து நினைத்தது, அது பலனளிக்கவில்லை. டாஸ் வென்ற இங்கிலாந்து அணி முதலில் பேட்டிங் செய்தது.


அவர்கள் வழக்கமாகச் செய்வது போல் சிறப்பாகச் செயல்படவில்லை. முதல் இரண்டு வீரர்களான ஜாக் கிராலி மற்றும் பென் டக்கெட் ஆகியோர் சிறப்பாக செயல்பட்டு 64 ரன்கள் சேர்த்தனர். ஆனால் பின்னர் ஆலி போப் 11 ரன்களிலும், ஜோ ரூட் 26 ரன்களிலும் வெளியேறினர். தனது நூறாவது டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடிய ஜானி பேரிஸ்டோ ஆரம்பத்தில் இரண்டு சிக்ஸர்கள் மற்றும் இரண்டு பவுண்டரிகளை அடித்தார், ஆனால் 29 ரன்கள் எடுத்த பிறகு வெளியேறினார்.

கேப்டன் பென் ஸ்டோக்ஸ் டக் அவுட் ஆவதை தவிர்த்தார். ஜாகர்லி 79 ரன்கள் எடுத்து சிறப்பாக விளையாடினார், ஆனால் இங்கிலாந்து அனைத்து விக்கெட்டுகளையும் இழந்து 218 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தது. 100வது டெஸ்டில் விளையாடி வரும் அஷ்வின் 4 விக்கெட்டுகளையும், குல்திப்பியா 5 விக்கெட்டுகளையும் கைப்பற்றினர். இந்திய அணி விளையாடும் முறை வந்தது. ஆங்கிலேய அணி பேஸ்பால் விளையாடும் விதத்தைப் பார்த்து அவர்களிடமிருந்து கற்றுக்கொண்டனர்.

ஆரம்பம் முதலே, இங்கிலாந்து வீரர்கள் வீசிய பந்தை இந்திய வீரர்கள் கடுமையாக அடிக்கத் தொடங்கினர். முதல் நான்கு ரவுண்டுகளிலும் பொறுமை காத்து அட்டகாசமாகத் தாக்கினார்கள். இதனால் அடுத்து என்ன செய்வது என்று தெரியாமல் இங்கிலாந்து அணி குழம்பி போனது. சிறப்பாக விளையாடிய ஜெய்ஸ்வால் 58 பந்துகளில் 57 ரன்கள் எடுத்து சில பெரிய வெற்றிகளைப் பெற்றார். ஆனால் சோயுப் பஷீரின் முறையின் போது அவர் வெளியேறினார்.

மற்றொரு வீரரான ரோஹித் சர்மாவும் விளையாடி அவுட் ஆகாமல் 52 ரன்கள் எடுத்தார். சப்மான் கில் 2 பவுண்டரிகள் மற்றும் 2 சிக்சர்களுடன் 26 ரன்கள் எடுத்தார். முதல் நாள் ஆட்ட நேர முடிவில் இந்திய அணி 135 ரன்கள் எடுத்து ஒரு விக்கெட்டை மட்டுமே இழந்தது. தற்போது இங்கிலாந்து அணியை விட 83 ரன்கள் பின்தங்கி உள்ளனர். இந்தியாவின் ஆட்டத்தை கண்டு இங்கிலாந்து வியப்படைந்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *