இந்தியாவின் சிறந்த ஆட்டக்காரர் ரோஹித் சர்மா..!

டெஸ்ட் போட்டிகளில் இந்தியாவின் சிறந்த தொடக்க ஆட்டக்காரர்களாகக் கருதப்பட்ட சுனில் கவாஸ்கர் மற்றும் வீரேந்திர சேவாக் ஆகியோரைப் போலவே தானும் சிறந்தவர் என்பதை ரோஹித் சர்மா வெளிப்படுத்தியுள்ளார். இங்கிலாந்துக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் ரோஹித் சர்மா மிகவும் சிறப்பாக பந்தை அடித்து தனது 12வது சதத்தை அடித்தார். முதலில் பேட் செய்த வீரராக அவர் சதம் அடிப்பது இது 9வது முறையாகும். மொத்தத்தில், அவர் முதலில் பேட்டிங் செய்த வீரராக விளையாடிய 54 முறை 2552 ரன்கள் எடுத்துள்ளார்.


சராசரியாக, அவர் ஒவ்வொரு முறை விளையாடும் போதும் சுமார் 50 ரன்கள் எடுத்தார். சுனில் கவாஸ்கர் பேட்டிங்கில் மிகவும் திறமையானவர், மேலும் அவர் விளையாடும் ஒவ்வொரு முறையும் சராசரியாக 50 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். வீரேந்திர சேவாக் மிகவும் நல்லவர் மற்றும் சராசரியாக 50 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். அவர்கள் இருவரும் இந்திய டெஸ்ட் அணியில் சிறந்த வீரர்களாக கருதப்படுகிறார்கள்.

ரோஹித் சர்மா டெஸ்ட் போட்டிகளில் வரிசையின் நடுவில் பேட்டிங் செய்தார். ஆனால் பின்னர், அவர் ODI மற்றும் T20I போன்ற குறுகிய வடிவங்களில் பேட்டிங்கைத் தொடங்கினார். தொடக்க ஆட்டக்காரராக அவர் சிறப்பாக செயல்பட்டாலும், இந்திய அணி அவரை டெஸ்ட் போட்டிகளில் மிடில் ஆர்டரில் பேட் செய்ய வைத்தது. ஆனால் 2019 இல், அவர்கள் இறுதியாக அவரை டெஸ்ட் போட்டிகளிலும் தொடக்க வீரராக அனுமதிக்க முடிவு செய்தனர். அதன்பிறகு, அவர் பந்தை அடித்து, டெஸ்ட் எனப்படும் ஆட்டத்தில் தலா 100 புள்ளிகளுடன் 9 மதிப்பெண்களை எடுத்துள்ளார். இங்கிலாந்து என்ற அணிக்கு எதிராக 4 100 புள்ளிகள் எடுத்தார். பென் ஸ்டோக்ஸ் என்ற வீரருக்கு எதிராக 103 புள்ளிகள் எடுத்த ரோஹித் சர்மா ஆட்டமிழந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *