ஐபிஎல் லில் வெற்றித்தடம் பதித்த விராட் கோலி..!

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியை சேர்ந்த சுரேஷ் ரெய்னா 2016-ம் ஆண்டு வரை ஐபிஎல் கிரிக்கெட் தொடரில் அதிக ரன்களை குவித்து வந்தார்.ஆனால் அதன் பிறகு அவர் முன்பு போல் சிறப்பாக விளையாடவில்லை. விராட் கோலி தான் செய்யும் எல்லாவற்றிலும் சிறந்தவராக இருக்க மிகவும் கடினமாக உழைத்தார்.


2016 சீசனின் முடிவில் இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் (ஐபிஎல்) அதிக ரன்கள் எடுத்த வீரர் ஆனார். ஐபிஎல் தொடரில் விராட் கோலி அற்புதமாக செயல்பட்டார். வேறு யாராவது அதைச் செய்ய நீண்ட நேரம் ஆகலாம். தனிப்பட்ட காரணத்தால் டெஸ்ட் தொடரில் விளையாடுவதையும் அவர் தவிர்த்துவிட்டார்.

ஐபிஎல் தொடர் மார்ச் 22 ஆம் தேதி தொடங்கும், மேலும் விராட் கோலி RCB அணிக்காக விளையாடுகிறார். நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு விராட் கோலி மீண்டும் கிரிக்கெட் மைதானத்தில் களமிறங்குவதைப் பார்க்க அவரது ரசிகர்கள் உற்சாகமாக உள்ளனர். சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கு எதிரான முதல் ஆட்டத்தில் இந்த ஆட்டம் ரசிகர்களை மிகவும் உற்சாகப்படுத்தும். ஐபிஎல் தொடரின் 6 சீசன்களில் 500 ரன்கள் எடுத்த ஒரே வீரர் விராட் கோலிதான்.

2011 சீசனில் 557 ரன்களும், 2013ல் 634 ரன்களும் எடுத்தார். 2016 மற்றும் 2023 ஐபிஎல் தொடரில் விராட் கோலி எப்படி அதிக ரன்களை குவித்தாரோ, அதே போல் ஐந்தாண்டுகள் அதிக ரன்களை எடுக்காமல் இருந்துள்ளார். இதனால் தான் எதிர்காலத்தில் மற்றொரு வீரரின் சாதனையை ஈடுசெய்வது கடினமாக இருக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *