மயங்க் அகர்வாலிடம் வம்பிழுத்து சிக்கலில் சிக்கிய இந்திய இளம் பந்துவீச்சாளர்,,!

ஒரு பெரிய கிரிக்கெட் விளையாட்டின் போது, ​​மயங்க் அகர்வால் என்ற வீரர் மிகவும் சிறப்பாக செயல்பட்டு தனது அணிக்காக நிறைய புள்ளிகளைப் பெற்றார். ஆனால் அதே அணியைச் சேர்ந்த மற்றொரு வீரர் மயங்க் அவரிடம் மோசமான விஷயங்களைச் சொல்லி அவரை மோசமாக உணர வைத்தார்.


இது கிரிக்கெட்டை நேசிக்கும் பலரை உண்மையிலேயே வெறித்தனமாகவும் வருத்தமாகவும் ஆக்கியது. ஐபிஎல் எனப்படும் ஒரு ஆட்டத்தில் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் மற்றும் சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் ஆகிய இரு அணிகளுக்கு இடையே போட்டி நடந்தது. கொல்கத்தாவில் நடைபெற்ற இப்போட்டியில் சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் அணி நாணய சுழற்சியில் வெற்றி பெற்று முதலில் பந்துவீச தீர்மானித்தது. கிரிக்கெட் போட்டியில், கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் முதலில் பேட்டிங் செய்து 7 வீரர்களை இழந்து 208 ரன்கள் எடுத்தது. அவர்களின் சிறந்த வீரர்களில் ஒருவரான ஆண்ட்ரே ரஸ்ஸல் 25 பந்துகளில் 64 ரன்கள் எடுத்தார்.

பின்னர், சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் அணி பேட்டிங் செய்யும் முறை வந்தது. மயங்க் அகர்வால் மற்றும் அபிஷேக் சர்மா ஆகியோர் தங்கள் அணியின் முதல் வீரர்களாக இருந்தனர். அவர்கள் மிகக் குறைந்த நேரத்தில் அதிக ரன்கள் எடுக்க கடுமையாக முயற்சித்தனர். ஒரு சுற்றில் 10 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றிக்கு மிக அருகில் இருக்கும். அவர்கள் ஒன்றாக நன்றாக விளையாடினர் மற்றும் எந்த திருப்பத்தையும் இழக்கவில்லை, மேலும் அவர்களால் 5 திருப்பங்களில் 58 ரன்கள் எடுக்க முடிந்தது.

கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணிக்காக ஹர்ஷித் ராணா பந்துவீசும்போது மயங்க் அகர்வால் பந்தை இரண்டு முறை எல்லைக்கு அடித்து, ஒருமுறை எல்லைக்கு மேல் அடித்தார். ஆனால், ஹர்ஷித் ராணா ஆறாவது ஓவரில் மயங்க் அகர்வாலை வெளியேற்றினார். ஹர்ஷித் ராணா மயங்க் அகர்வாலைப் பார்த்து சிரித்தார், நிறைய பேர் அதை ஆன்லைனில் பார்த்தார்கள். ஹர்ஷித் இந்தியாவைச் சேர்ந்த இளம் பந்து வீச்சாளர் என்பதாலும், மயங்க் இரண்டு இரட்டை சதங்கள் அடித்த பிரபல வீரர் என்பதாலும் சிலர் வருத்தம் அடைந்துள்ளனர். மயங்கைப் பார்த்து சிரித்தது ஹர்ஷித்தின் அவமரியாதையா என்று அவர்கள் ஆச்சரியப்படுகிறார்கள், அதைப் பற்றி பேசுகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *