அணி வெற்றிக்கு மிக அருகில்; ஆனால் இறுதியில் பெரும் திருப்பம்..!

கடைசி 2 த்ரோக்களில் அந்த அணி 5 புள்ளிகளைப் பெற்று வெற்றியை நெருங்கியுள்ளது. முடிவில் ஒரு ஆச்சரியம் ஏற்பட்டது. சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் அணிக்கு எதிராக கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணி 4 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. ஹைதராபாத் அணி வெற்றி பெற நிறைய ரன்களை எடுக்க வேண்டியிருந்தது, ஆனால் 2 பந்துகளில் 5 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றிக்கு மிக அருகில் இருந்தது. இருப்பினும், அவர்களின் சிறந்த வீரர்களில் ஒருவரான கிளாசன் கேட்ச் செய்யப்பட்டு ஆட்டத்திலிருந்து வெளியேற்றப்பட்டார். இதன் மூலம் கொல்கத்தா அணி வெற்றி பெற்றது.


கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் மற்றும் சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் ஆகிய இரு அணிகளுக்கு இடையேயான ஆட்டத்தில், கொல்கத்தா முதலில் பேட்டிங் செய்யத் தொடங்கியது. கொல்கத்தாவை சேர்ந்த பில் சால்ட் என்ற வீரர் பந்தைத் தாக்கி 40 பந்துகளில் 54 ரன்கள் எடுத்தார். இருப்பினும், ஆட்டத்தின் போது கொல்கத்தா வீரர்கள் சிலர் வெளியேறினர். சுனில் நரைன் 2 ரன்களும், வெங்கடேஷ் ஐயர் 7 ரன்களும், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் ரன் ஏதும் எடுக்கவில்லை, நிதிஷ் ராணா 9 ரன்களும் எடுத்தனர். ரிங்கு சிங் ஏழாவது இடத்தில் பேட்டிங் செய்ய வந்து அணி அதிக விக்கெட்டுகளை இழக்காமல் தடுத்தார். ஆன்ட்ரே ரசல் ஆக்ரோஷமாக விளையாடுவார் என மக்கள் நினைத்தாலும் எட்டாவது இன்னிங்சில் பேட்டிங் செய்ய வந்தார். நிறைய சிக்ஸர்கள் அடித்து ஆட்டத்தையே மாற்றினார்.

கடைசி 5 ஓவர்களில் கொல்கத்தா 85 ரன்கள் எடுத்தது. ரசல் 20 பந்துகளில் 7 சிக்சர்கள் அடித்து 50 ரன்கள் சேர்த்தார். அவர் தொடர்ந்து ஆக்ரோஷமாக விளையாடி 25 பந்துகளில் 64 ரன்கள் சேர்த்தார். ரிங்கு சிங் 15 பந்துகளில் 23 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார். சிறிது நேரம் கழித்து, கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் 208 புள்ளிகளைப் பெற்றது, அதே நேரத்தில் 20 திருப்பங்களில் 7 வீரர்களை இழந்தது. அணி 13.5 திருப்பங்களுக்குப் பிறகு 119 புள்ளிகளைப் பெற்றிருந்தது மற்றும் 6 வீரர்களை இழந்தது என்பதை அறிவது முக்கியம். அங்கிருந்து அணி 208 புள்ளிகளை எட்டுவதற்கு ரசல் உதவினார். அடுத்து களமிறங்கியது சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத். மயங்க் அகர்வால் மற்றும் அபிஷேக் ஷர்மா ஆகியோர் தலா 32 ரன்களுடன் சிறப்பாகத் தொடங்கினார்கள். இருப்பினும், அவர்கள் வீரர்களை இழந்ததால், அவர்களின் ஸ்கோர் குறையத் தொடங்கியது.

பின்னர் ஹென்ரிச் கிளாசன் 8 சிக்சர்களை அடித்தார், இது அணியின் ஸ்கோரை அதிகரிக்க உதவியது. ஒரு கிரிக்கெட் விளையாட்டில், ஆட்டத்தின் கடைசிப் பகுதியில் கிளாசன் அணியின் வெற்றிக்கு 13 ரன்கள் தேவைப்பட்டது. கிளாசன் பந்தை மிக தூரத்தில் அடித்து 6 ரன்கள் எடுத்தார். பின்னர், அடுத்த ஆட்டத்தில் 1 ரன் எடுத்தார். ஆனால், கிளாசனின் சக வீரர்களில் ஒருவரான ஷாபாஸ் அகமது மூன்றாவது ஆட்டத்தில் வெளியேறினார். அதன்பிறகு, நான்காவது ஆட்டத்தில் ஜான்சன் என்ற மற்றொரு சக வீரர் 1 ரன் எடுத்தார். கிளாசன் இன்னும் விளையாடிக்கொண்டிருந்தார், கடைசி 2 ஆட்டங்களில் அவரது அணி வெற்றிபெற 5 ரன்கள் தேவைப்பட்டது. அவர் மீண்டும் பந்தை அடிக்க கடுமையாக முயன்றார், ஆனால் அவர் மற்ற அணியிடம் கேட்ச் கொடுத்து வெளியேறினார். அவர் பந்தை வெகுதூரம் அடித்திருந்தால், அவரது அணி வெற்றி பெற்றிருக்கும். ஆனால் இறுதியில் சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணி 4 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *