மும்பை இந்தியன்ஸ் செய்த தவறால்15 ரன்கள் எடுத்து வெற்றி பெற்றோம் – சுப்மான் கில்

ஐபிஎல் எனப்படும் கிரிக்கெட் போட்டியில் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியை வழிநடத்தத் தொடங்கிய சப்மேன் கில், மும்பை இந்தியன்ஸ் என்ற நல்ல அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் வெற்றி பெற்றார். மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி 168 ரன்கள் எடுத்திருந்தது, ஆனால் சப்மன் கில் அணியால் அவர்களை வீழ்த்த முடிந்தது. இந்த ஆட்டத்தில், அவர் மிகவும் சிறப்பாக பந்துவீசி 6 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தார்.


குஜராத் அணியின் கேப்டன் கில், விஷயங்கள் கடினமானதாக இருந்தாலும் கூட, தனது வீரர்கள் அமைதியாகவும், கவனத்துடனும் சிறந்த வேலையைச் செய்ததாகக் கூறினார். ஆட்டத்தின் முடிவில் நாங்கள் சிறப்பாக பந்துவீசி சில வீரர்களை வெளியேற்றினோம்.

இந்த மைதானத்தில் பந்துவீசுவது கடினம், ஆனால் எங்கள் சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் சிறப்பாக செயல்பட்டனர். மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்கு தொடர்ந்து அழுத்தம் கொடுத்து, போட்டியில் தொடர்ந்து போட்டியிட்டோம்.

டி20 கிரிக்கெட்டில் பேட்ஸ்மேன்களுக்கு மன அழுத்தத்தை ஏற்படுத்துவது முக்கியம். மோஹித் இதை சிறப்பாக செய்து வருகிறார். அவர் எல்லா சீசனிலும் சிறப்பாக விளையாடுவார் என்று நம்புகிறேன். மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியை மன அழுத்தத்தில் ஆழ்த்தினோம். இப்படி செய்தால் மும்பை அணி நிச்சயம் தவறிழைக்கும் என நினைக்கிறேன்.

170 ரன்கள் எடுப்பதே இந்த களத்தில் நல்ல ஸ்கோர். ஆனால் நாங்கள் 10 அல்லது 15 ரன்களுக்கு சற்று குறைவாக இருந்தோம். நாங்கள் விரும்பிய அளவுக்கு ஸ்கோர் செய்யாவிட்டாலும், சிறப்பாக பந்துவீசி வெற்றி பெற்றோம். இதனால் மும்பை வீரர்கள் புள்ளிகள் பெறுவதில் சிரமம் ஏற்பட்டதாக குஜராத் அணியின் கேப்டன் கில் தெரிவித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *