தோல்வியைப் பொருட்படுத்தாமல் களம் இறங்கிய தோனி; ஆடுகள நிலவரம்!

ஆட்டம் தொடங்குவதற்கு முன்பே டெல்லி அணிக்கு எதிராக தனது அணி தோல்வியடையும் என்பதை தோனி அறிந்ததாக அம்பாடி ராயுடு என்ற வீரர் கூறினார். ஐபிஎல் 17வது சீசனில் டெல்லிக்கு எதிரான முதல் ஆட்டத்தில் சிஎஸ்கே தோல்வியடைந்தது.


ரிஷப் பந்த் மற்றும் டேவிட் வார்னர் ஆகியோர் சிறப்பாக விளையாடிய டெல்லி முதலில் பேட்டிங் செய்ய 191 ரன்கள் எடுத்தது. சேஸிங் செய்யும் போது சிஎஸ்கே 171 ரன்களை எடுத்தது, செயல்பாட்டில் 6 விக்கெட்டுகளை இழந்தது. ஆனால் இந்த போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் (சிஎஸ்கே) ரசிகர்களை மிகவும் மகிழ்ச்சியடைய செய்தது என்னவென்றால், அவர்களின் கேப்டன் தோனி நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு அந்த அணிக்காக விளையாடினார்.

அவர் கடைசியாக சிஎஸ்கே அணிக்காக விளையாடி 307 நாட்கள் ஆகிவிட்டன. அதனால், அந்த அணி வெற்றி பெறாவிட்டாலும், தோனி மீண்டும் சிஎஸ்கே அணிக்காக விளையாடுவதைப் பார்த்து ரசிகர்கள் மகிழ்ச்சியுடன் கொண்டாடி வருகின்றனர். இந்த ஆட்டத்தில் தோனி விளையாடுவதை பார்த்த பிறகு தோனி 8-வது இடத்தில் விளையாட மாட்டார் என நினைக்கிறேன் என முன்னாள் சிஎஸ்கே வீரர் அம்பதி ராயுடு தெரிவித்துள்ளார். அதற்கு பதிலாக அவர் 6வது இடத்தில் விளையாடுவார்.

தோனி களம் இறங்கிய போது, ​​ஆட்டம் ஏற்கனவே முடிவு செய்யப்பட்டு விட்டது என்பது தெரிந்தது. இந்தப் போட்டியை தோனி பயிற்சி அமர்வு போல நடத்துகிறார். எதிர்கால ஆட்டங்களிலும் இதே போன்ற சூழ்நிலைகள் நிகழலாம் என்பதை அவர் அறிவார். எனவே இந்த போட்டியை பயன்படுத்தி தயாராகி வருகிறார். சிறந்த பந்துவீச்சாளர்களின் யார்க்கர் போன்ற கடினமான பந்துகளை எதிர்கொள்ளும்போது அவர் ரன்களை எடுக்க முடியுமா என்று பார்க்க விரும்புகிறார்.

இந்த ஆட்டத்தில் தனது ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்திய தோனி மிகவும் மகிழ்ச்சியடைந்தார். இதனால் அவர் தன்னைப் பற்றி மேலும் உறுதியாக உணர்ந்தார். அவர் சிறப்பாக விளையாடுவதைக் கண்டு மற்ற அணியினர் பயந்திருக்கலாம். ஆட்டத்தின் கடைசிப் பகுதியில் தோனி விளையாட வருவாரோ என்று அவர்கள் கவலைப்பட்டிருக்கலாம். 2005-ம் ஆண்டு முதல் அவர் விளையாடுவதை மக்கள் பார்ப்பது போல், அவர் விளையாடுவதை மக்கள் எதிர்பார்ப்பார்கள் என்று தோனியே கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *