தோனி டெல்லியை அதிரவிட தவறியதே CSK வெற்றியை தவறவிட காரணம்..!

டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி 20 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது. இந்த ஆட்டத்தில், சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியின் பந்து வீச்சாளர் தோனி மட்டும் மட்டையால் அடித்து புள்ளிகளைப் பெற்றார். இந்த ஆட்டத்தில் தோனி எட்டாவது இடத்தில் பேட்டிங் செய்ய சிஎஸ்கே அணியுடன் இணைந்தார். அவர் விளையாடத் தொடங்கியபோது, ​​சிஎஸ்கே வெற்றி பெற 23 பந்துகளில் 72 ரன்கள் எடுக்க வேண்டியிருந்தது.


நீண்ட நேரம் விளையாடாமல் இருந்த தோனி பந்தை அடித்து முதல் முயற்சியிலேயே நான்கு புள்ளிகளைப் பெற்றார். பின்னர், அவர் மேலும் நான்கு முறை பந்தை அடித்து ஒவ்வொரு முறையும் நான்கு புள்ளிகளைப் பெற்றார். அவர் மூன்று முறை பந்தை மிக அதிகமாக அடித்தார் மற்றும் ஒவ்வொரு முறையும் ஆறு புள்ளிகளைப் பெற்றார். மொத்தத்தில், அவர் 16 முயற்சிகளில் 37 புள்ளிகளைப் பெற்றார். அவரது ஸ்ட்ரைக் ரேட் 231 ஆக இருந்தது, அதாவது அவர் மிக விரைவாக நிறைய புள்ளிகளைப் பெற்றார்.

ரஹானே சிஎஸ்கே அணியில் சிறப்பாக பந்தை அடிக்கும் வீரர். அவர் 30 பந்துகளில் 45 ரன்கள் எடுத்தார், அதாவது அவர் விரைவாக நிறைய ரன்கள் எடுக்க முடிந்தது. மிக முக்கியமான வீரரான தோனி, ரஹானேவை விட வேகமாக பந்தை அடிப்பதில் சிறந்தவர். அணியில் தோனிக்கு எந்தளவு மதிப்பு இருக்கிறது என்பதை இது காட்டுகிறது. சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி அதிக ரன்கள் எடுப்பதைத் தடுக்க டெல்லி கேபிடல்ஸ் அணி வைட் யார்க்கர் மற்றும் வைட் புல்-டாஸ் எனப்படும் சிறப்பு வகையான பந்துகளை வீசியது.

ஜடேஜா, ஷிவம் துபே, டேரில் மிட்செல் போன்ற வீரர்கள் புள்ளிகளுக்காக அந்த பந்துகளை அடிப்பது கடினமாக இருந்தது. ஆனால், ஆச்சரியப்படும் விதமாக, தோனி பந்தை நன்றாக அடித்து அந்த தந்திரமான பந்துகளிலும் பவுண்டரிகள் மற்றும் சிக்ஸர்களை விளாசினார். முன்னதாக தோனி பேட்டிங் செய்திருந்தால், அவர் தனது அணியான சிஎஸ்கே வெற்றிக்கு உதவியிருக்கலாம். ஆனால் அவர் பின்னர் பேட்டிங் செய்ய வந்ததால், சிஎஸ்கே போட்டியில் தோல்வியடைந்தது.

தோனி ஒரு நல்ல வீரர், அவர் முன்பு பேட்டிங் செய்திருந்தால், மற்ற அணியான டெல்லி கேபிடல்ஸ் பயந்து, பந்துவீசும்போது தவறு செய்திருக்கலாம். இதனால், கிரிக்கெட் விளையாடி வந்தவர்களும், ரசிகர்களும் தோனி அடுத்த ஆட்டங்களில் முன்னதாகவே பேட்டிங் செய்ய வர வேண்டும் என்று கூறி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *