17 வருட IPL வரலாற்றில் மிக பின்தங்கிய வெற்றி படைத்த விராட் கோலி..!

17 ஆண்டுகால ஐபிஎல்லில், ஆர்சிபியின் சிறந்த வீரரான விராட் கோலி அதிவேகமாக அதிக சதம் அடித்துள்ளார். ராஜஸ்தானுக்கு எதிராக விளையாடிய ஆர்சிபி 20 ஓவர்களில் 3 விக்கெட்டுகளை மட்டும் இழந்து 183 ரன்கள் எடுத்தது. பிரபல வீரரான விராட் கோலி 72 பந்துகளில் 4 சிக்ஸர்கள், 12 பவுண்டரிகளுடன் 113 ரன்கள் குவித்தார். போட்டி முடியும் வரை களத்தில் இருந்தார். 44 ரன்களுடன் கோஹ்லிக்கு பிறகு டு பிளெசிஸ் அதிக ரன்களை எடுத்தார்.


மீதி வீரர்கள் சொற்ப ரன்களே எடுத்தனர். விராட் கோலி 50 ரன்களை எடுக்க நீண்ட நேரம் எடுத்துக் கொண்டார், பின்னர் அடுத்த 50 ரன்களை விரைவாக எடுத்தார். ஆட்டத்தின் தொடக்கத்தில் அவர் அதிக ரன்கள் எடுக்காதது சிலரை வருத்தத்தில் ஆழ்த்தியது.

எளிமையான சொற்களில், விராட் கோலி கிரிக்கெட் விளையாட்டில் சிறப்பாக செயல்படவில்லை. அவர் ஒரு குறிப்பிட்ட அளவு புள்ளிகளைப் பெற நீண்ட நேரம் எடுத்தார், இது மிகவும் நன்றாக இல்லை. இதுவே இப்போது அவர் செய்த சாதனை. கடந்த காலத்தில், அவரது அணியில் உள்ள மற்றொரு வீரரும் ஒரு விளையாட்டில் அதிக புள்ளிகளைப் பெறுவதற்கு நீண்ட நேரம் எடுத்தார்.

விராட் கோலி மிகவும் சிறப்பான சாதனையை படைத்துள்ளார். சிறந்த கிரிக்கெட் வீரர்களின் பட்டியலில், சச்சின் டெண்டுல்கர் 2011ல் கொச்சி டஸ்கர்ஸ் கேரளா என்ற அணிக்காக விளையாடியபோது 66 பந்துகளில் சதம் அடித்தார். 2010ல் டெல்லி அணிக்காக விளையாடிய டேவிட் வார்னர் என்ற மற்றொரு வீரர், கேகேஆர் என்ற அணிக்கு எதிராகவும் ஒரு சதம் அடித்தார். சச்சின் அதே எண்ணிக்கையிலான பந்துகளில் சதம் அடித்தார்.

எனவே இப்போது விராட் கோலி அதையே செய்து அந்த இரண்டு வீரர்களைப் போல் சிறந்து விளங்கியுள்ளார். 2022-ல் ஒரு பெரிய கிரிக்கெட் விளையாட்டில், ராஜஸ்தான் அணியைச் சேர்ந்த பட்லர் என்ற வீரர் மிகவும் சிறப்பாக விளையாடி நிறைய புள்ளிகளைப் பெற்றார்.

இது மற்றொரு வீரரான விராட் கோலியின் ரசிகர்களை சோகத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது. இந்தத் தொடரில் விராட் கோலி அதிகப் புள்ளிகளைப் பெறுவது இது 8வது முறையாகும். RCB எனப்படும் விராட் கோலி விளையாடும் அணி, T20 எனப்படும் வித்தியாசமான கிரிக்கெட் விளையாட்டில் இந்திய அணியை விட அதிக புள்ளிகளைப் பெற்றுள்ளது என்பதும் சுவாரஸ்யமானது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *