இதுவே தோல்விக்கு காரணம்; பும்ராவின் மிரட்டலில் தடுமாறிய பாகிஸ்தான்..!

15வது ஓவரின் போது, ​​இந்திய வீரர் பும்ரா மிகவும் சிறப்பாக செயல்பட்டு பாகிஸ்தான் அணிக்கு விளையாடுவதை கடினமாக்கினார். இதனால், பாகிஸ்தான் அணி ஆட்டம் முழுவதும் திணறியது. டி20 உலகக் கோப்பையில் இந்தியா-பாகிஸ்தான் இடையே பெரிய ஆட்டம் நடந்தது. பேட்டிங்கில் சிறப்பாக செயல்படாத இந்தியா, 119 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்திருந்த நிலையில், அனைத்து வீரர்களும் ஆட்டமிழந்தனர். அவர்களால் 20 ஓவர்கள் கூட விளையாட முடியவில்லை.


இரு அணிகளும் தலா ஒரு ஆட்டத்தில் விளையாடிக் கொண்டிருந்தன. இந்திய அணி தங்கள் பந்துவீச்சைப் பற்றி நிச்சயமற்ற நிலையில் இருந்தது, ஆனால் ஆடுகளம் அவர்களுக்கு உதவியது. பாகிஸ்தான் அணியில் முகமது ரிஸ்வான் என்ற வீரர் தொடர்ந்து ரன்களை குவித்தார். ஸ்கோர் குறைவாக இருந்ததால், பாகிஸ்தான் வீரர்கள் மன அழுத்தத்தை உணரவில்லை. இறுதியில் பாகிஸ்தான் அணி 12 ஓவர்களில் 2 விக்கெட்டுகளை இழந்து 72 ரன்கள் எடுத்தது.

இந்த ஆட்டத்தில் பாகிஸ்தான் வெற்றி பெறும் வாய்ப்பு அதிகமாக இருந்தது. 15வது ஓவரில் ஒரு விக்கெட் எடுக்க வேண்டும் என்பதால் பும்ராவை பந்துவீசுமாறு கேப்டன் ரோஹித் சர்மா கேட்டுக் கொண்டார். பும்ராவுக்கு அதன் பிறகு இன்னும் இரண்டு ஓவர்கள் மட்டுமே இருந்தன, மேலும் அதிக விக்கெட்டுகளை எடுக்க முயற்சித்தார், இதனால் இந்தியா வெற்றிபெற வாய்ப்புள்ளது. ஆட்டத்தில், முகமது ரிஸ்வான் 15வது ஓவரில் பந்தை மிக தூரமாக அடிக்க முயன்றார், ஆனால் அதற்கு பதிலாக வெளியேறினார். அதன் பிறகு, பும்ரா அவுட் ஆனது ஆட்டத்தில் ஒரு பெரிய தருணம். அந்த ஓவரில் பாகிஸ்தானுக்கு 3 ரன்கள் மட்டுமே கிடைத்தது.

பின்னர் அடுத்த ஓவரில் இமாத் வாசிம் மற்றும் ஷதாப் கான் ஆகியோர் அக்சர் படேலின் சிறப்பான பந்துவீச்சால் அதிக ரன்களை எடுக்க முடியாமல் மேலும் 2 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தனர். அதன்பிறகு, 24 டர்ன்களில் 35 புள்ளிகளை எடுக்க பாகிஸ்தான் கடும் சிரமப்பட்டது. அவர்கள் மன அழுத்தத்தில் இருந்ததால் வீரர்களை இழக்கத் தொடங்கினர். 19வது திருப்பத்தில் பும்ரா மீண்டும் வீசியபோது அவர்களால் மூன்று புள்ளிகளை மட்டுமே பெற முடிந்தது. அந்த திருப்பத்தின் போது பும்ரா மிகவும் முக்கியமான வீரரான இப்திகார் அகமதுவை வெளியேற்றினார்.

இதையடுத்து கடைசி ஓவரில் பாகிஸ்தான் அணி 18 ரன்கள் எடுக்க வேண்டிய நிலையில் 11 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தது. பும்ராவின் ஆட்டத்தால் இந்திய அணி 6 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. அவர் 4 ஓவர்களில் 14 ரன்கள் மட்டுமே விட்டுக்கொடுத்து 3 வீரர்களை ஆட்டமிழக்கச் செய்தார். 15வது ஓவரில் பும்ரா வீசியது ஆட்டத்தின் மிக முக்கியமான பகுதியாகும். சிறந்த ஆட்டக்காரருக்கான விருதும் பும்ராவுக்கு வழங்கப்பட்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *