இப்படி ஒரு அற்புதமான வீரரை, இந்திய அணி வீரர்களை போற்றும் கிவிஸ் கேப்டனை இதுவரை பார்த்ததில்லை

நியூசிலாந்து கேப்டன் கேன் வில்லியம்ஸும் சூர்யகுமாரின் ஆட்டத்தை பார்த்து மூக்கைத் தட்டியதோடு, இதுபோன்ற அற்புதமான வீரரை நான் பார்த்ததில்லை என்று கூறினார்.

இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து இடையேயான ஒருநாள் தொடர் (IND vs NZ) ஏற்கனவே தொடங்கியுள்ளது மற்றும் டி20 தொடரை ஹர்திக் பாண்டியா தலைமையில் இந்திய அணி கைப்பற்றியது. ஆனால் முதல் ஒரு நாள் போட்டியிலேயே இந்திய அணி தோல்வியை தழுவியது. 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரை கிவீஸ் அணி 1-0 என கைப்பற்றியது. ஆனால் டி20 ஹீரோ சூர்யகுமார் யாதவ் இந்தப் போட்டியில் ஜொலிக்கவில்லை. ஆனால் கடந்த டி20 தொடரில் தனது சிறப்பான ஆட்டத்தால் அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்தவர் சூர்யா.

இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து இடையேயான ஒருநாள் தொடர் (IND vsNZ) ஏற்கனவே தொடங்கியுள்ளது மற்றும் டி20 தொடரை ஹர்திக் பாண்டியா தலைமையில் இந்திய அணி கைப்பற்றியது. ஆனால் முதல் ஒரு நாள் போட்டியிலேயே இந்திய அணி தோல்வியை தழுவியது. 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரை கிவீஸ் அணி 1-0 என கைப்பற்றியது. ஆனால் டி20 ஹீரோ சூர்யகுமார் யாதவ் இந்தப் போட்டியில் ஜொலிக்கவில்லை. ஆனால் கடந்த டி20 தொடரில் தனது சிறப்பான ஆட்டத்தால் அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்தவர் சூர்யா.

யார்க்கர் பந்துவீச்சில் சூர்யா சிறந்த பந்துவீச்சாளர்:

யார்க்கர் என்பது டி20 கிரிக்கெட்டில் பந்துவீச்சாளருக்கான துருப்புச் சீட்டு. யார்க்கர் என்பது பேட்ஸ்மேனின் கால்களைச் சுற்றி கிரிக்கெட் ஆடுகளத்தில் பிட்ச் செய்யப்பட்ட பந்து (ஒரு பந்து). யார்க்கரை சரியாகப் பயன்படுத்திய சூர்யகுமார், 150 கி.மீ., பந்தில் வேகமாக ரன் குவிக்க ஏற்கனவே திட்டமிட்டிருந்தார். சூர்யகுமார் 51 பந்துகளில் 111 ரன்கள் எடுத்தார். அதே ஆடுகளத்தில் மற்ற பேட்ஸ்மேன்கள் 38 பந்துகளில் 44 ரன்கள் மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது. சூர்யகுமார் அபாரமாக பேட்டிங் செய்து 11 பவுண்டரிகள், 7 சிக்சர்கள் விளாசினார்.

சூர்யகுமாரின் ஸ்ட்ரோக்பிளே எல்லோருக்கும் ஒத்து வராது. இதுபோன்ற விளையாட்டை விளையாடுபவர்களுக்கு சமமான திறமையும், நிபுணத்துவமும் இருக்க வேண்டும் என்பது கிரிக்கெட் பண்டிதர்களின் கருத்து. வைட் யார்க்கரின் போது சூர்யகுமார் இந்த பந்தில் ரன்களை எடுக்கலாம் என்பதை நன்கு அறிந்திருந்ததால் முன்கூட்டியே திட்டமிட்டதாக கூறப்படுகிறது.

பவர் ஹிட்டராக சூர்யகுமார் யாதவ்:

நியூசிலாந்து பந்துவீச்சாளர்களின் மெதுவான பந்து வீச்சுகளை சிறப்பாக பயன்படுத்திய சூர்யகுமாருக்கு ஆடுகளத்தில் மழையும் கைகொடுத்தது என்றே கூறலாம். ஈரமான ஆடுகளம் பந்துவீச்சாளர்களுக்கு சற்று சவாலாக இருந்ததால், கிடைத்த வாய்ப்பை சூர்யகுமார் பயன்படுத்திக் கொண்டார். ஒரு பவர் ஹிட்டரின் மிகப்பெரிய சொத்து அவனது கட்டுப்பாடு என்பதை சூர்யகுமார் காட்டியிருக்கிறார். இந்தக் கட்டுப்பாட்டைத் தவிர்ப்பது பந்துவீச்சாளரின் திறமை.

நியூசிலாந்தின் கேன் வில்லியம்ஸ் பாராட்டினார்:

நியூசிலாந்து கேப்டன் கேன் வில்லியம்ஸும் சூர்யகுமாரின் ஆட்டத்தை பார்த்து மூக்கைத் தட்டியதோடு, இதுபோன்ற அற்புதமான வீரரை நான் பார்த்ததில்லை என்று கூறினார். இந்திய அணிக்கு சூர்யகுமார் போன்ற வீரர்கள் தேவை. 10 வருட முயற்சியின் பலனாக இன்று இந்திய அணியில் விளையாடுகிறார் சூர்யா. இந்த பத்து வருடங்களில் சூர்யகுமார் கிரிக்கெட்டின் நுணுக்கங்களை புரிந்து கொள்ள நேரத்தை பயன்படுத்தினார் என்று சொல்லலாம். சூர்யகுமார் தன்னை மதிப்பீடு செய்து கொள்வதாகக் கூறிய சூர்யகுமார், விளையாட்டில் தேர்ச்சி பெறுவது எனக்கு மிகவும் கடினமாக இருந்தது என்றார்.

இந்திய அணிக்கு மற்றொரு சூர்யகுமார் தேவை.

இந்தியா குறிப்பாக தேர்வாளர்கள் மற்றும் பயிற்சியாளர்கள் மற்றொரு சூர்யகுமாரை அணியில் சேர்க்கும் முயற்சியில் மும்முரமாக ஈடுபட வேண்டும். சூர்யகுமார் யாதவ் போல் இன்னொரு அணி வீரர் உருவாக வேண்டும் என்றால் அது அவ்வளவு எளிதல்ல. அவர்களைப் போல பயிற்சி பெற நேரமும் சக்தியும் தேவை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *