ஐபிஎல் 2023 இறுதி வெற்றிக்குப் பிறகு ரவீந்திர ஜடேஜாவை தூக்கி எமோஷனல் எம்எஸ் தோனி, சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ஜோடி சண்டையை முடிவுக்கு கொண்டு வந்தது

ஒருநாள் உலகக் கோப்பை அல்லது டி 20 உலகக் கோப்பை அல்லது ஐசிசி சாம்பியன்ஸ் டிராபி அல்லது இந்தியன் பிரீமியர் லீக் என எதுவாக இருந்தாலும், MS டோனி எப்போதும் விளக்கக்காட்சி விழாக்களுக்கு வரும்போது வெளிச்சத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வார். திங்கள்கிழமை இரவு, தோனி சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் (CSK) க்கு ஐந்தாவது கிரீடத்தைச் சேர்த்தார், அகமதாபாத்தில் உள்ள நரேந்திர மோடி ஸ்டேடியத்தில் குஜராத் டைட்டன்ஸ் (ஜிடி) மீது ஐபிஎல் 2023 இறுதி வெற்றிக்கு வழிவகுத்தார்.

தோனி உடனடியாக ஐபிஎல் கோப்பையை தனது கடைசி ஐபிஎல் போட்டியில் விளையாடும் சக வீரர்களான ரவீந்திர ஜடேஜா மற்றும் அம்பதி ராயுடுவிடம் வழங்கினார்.
சிஎஸ்கேயின் வெற்றியின் முக்கிய சிற்பி ஆல்ரவுண்டரும் முன்னாள் கேப்டனுமான ரவீந்திர ஜடேஜா ஆவார்.

மழையால் சுருக்கப்பட்ட இறுதிப் போட்டியில் சிஎஸ்கே வெற்றி பெற கடைசி இரண்டு பந்துகளில் 10 ரன்கள் தேவைப்பட்ட நிலையில், ஜடேஜா பந்துவீச்சாளர் மோஹித் சர்மாவை சிக்ஸர் மற்றும் ஒரு பவுண்டரிக்கு கடைசி இரண்டு பந்துகளில் அடித்து நொறுக்கினார். CSK அணி, பட்டம் வென்றதைக் கொண்டாடுவதற்காக களத்தில் விரைந்தபோது, டக்-அவுட்டில் ஒருவர் அமைதியாக இருந்தார் – எம்எஸ் தோனி.

இருப்பினும், உணர்ச்சிகள் நிறைந்த ஒரு அபூர்வ தருணத்தில், தோனி ஜடேஜா டக்-அவுட்டுக்கு வந்தபோது அவரைக் கட்டிப்பிடித்து, முகத்தில் ஒரு பெரிய புன்னகையுடன் அவரைத் தூக்கினார். ஐபிஎல் 2022 சீசனில் இருந்து தொடங்கிய ஜடேஜாவுக்கும் தற்போதைய சிஎஸ்கே கேப்டனுக்கும் இடையேயான பல ஊகிக்கப்பட்ட பகையை தோனியின் கரடி கட்டிப்பிடித்தது.

ஐபிஎல் 2022 சீசனின் நடுப்பகுதியில் ஜடேஜா சிஎஸ்கே கேப்டன் பதவியில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டார், அதன்பிறகு தோனி அணியை வழிநடத்தத் திரும்பினார். ஆல்-ரவுண்டர் ஐபிஎல் 2022 சீசனில் காயம் காரணமாக காணாமல் போனார் மற்றும் CSK அணியின் சமூக ஊடக கணக்கையும் பின்தொடரவில்லை. ஐபிஎல் 2023 சீசனுக்கு முன்னதாக சிஎஸ்கே ஜடேஜாவை விடுவிக்கலாம் என்று ஊகங்கள் இருந்தன, ஆனால் ஆல்ரவுண்டரைத் தக்கவைக்க தோனி வலியுறுத்தினார்.

இதப்பாருங்க> ஏலத்தில் போனால் 15 கோடிக்கு உத்தரவாதம்! நான்கு பெயரிடப்பட்ட வீரர்கள் மற்றும் இரண்டு தகுதியற்ற வீரர்கள்

இந்த சீசனில் ஜடேஜாவுக்கும் தோனிக்கும் இடையே பிளவு ஏற்பட்டதாக ஊகங்கள் எழுந்தன, ஏனெனில் டெல்லி கேபிடல்ஸுக்கு எதிரான சீசனின் இறுதி லீக் ஆட்டத்திற்குப் பிறகு இருவரும் வாக்குவாதம் செய்தனர். CSK பிளேஆஃப்களில் தங்கள் இடத்தை உறுதிசெய்த பிறகு, தோனியும் ஆல்-ரவுண்டர் ரவீந்திர ஜடேஜாவும் ஏதோ ஒரு சூடான விவாதத்தில் ஈடுபட்டதைக் காண முடிந்தது. இந்த பரிமாற்றத்திற்கான காரணம் என்னவென்று ஒருவராலும் புரிந்து கொள்ள முடியவில்லை.

தோனி அணி வீரர் அல்லது எதிரணி வீரர்களுடன் மைதானத்தில் இதுபோன்ற அனிமேஷன் உரையாடல்களில் ஈடுபடுவதை நீங்கள் மிகவும் அரிதாகவே பார்க்கிறீர்கள். வீடியோவில், ஜடேஜா தோனியிடம் ஆட்டம் தொடர்பான ஏதாவது பேசுவதைக் காணலாம். தோனி, முதலில், ஜடேஜாவின் தோளில் கையை வைத்து அமைதிப்படுத்தி, ஒரு விஷயத்தை விளக்கத் தொடங்குகிறார். தோனியும் கொஞ்சம் அனிமேஷன் ஆவதற்கு முன்பு ஜடேஜா தனது வார்த்தைகளுக்கு எதிர்வினையாற்றுவதைக் காணலாம்.

இதப்பாருங்க> CSK அணிக்காக அதிக மதிப்பெண்கள் பதிவு செய்த முன்னிலை 5 வீரர்கள் யார் யார் தெரியுமா?

ஜடேஜாவும் அவரது மனைவி ரிவாபாவும் போட்டிக்குப் பிறகு சமூக ஊடக தளத்தின் ரகசிய செய்தியை வெளியிட்டனர். இருப்பினும், தோனியின் பெரிய அரவணைப்பு மற்றும் ஜடேஜாவின் ஐபிஎல் 2023 கோப்பையை ஒப்படைப்பதற்கான அவரது சைகை, சண்டையையும் இப்போது அவர்களைச் சுற்றியுள்ள விவாதத்தையும் முடித்துவிட்டதாகத் தெரிகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *