பாரதூரமான செயல் அது; ஆட்டத்தை இழந்தோம்; குஜராத் தலைவர் சுப்மான் கில்..!

ஐபிஎல் தொடரில் சிறப்பாக விளையாடி வந்த குஜராத் கிரிக்கெட் அணி, தொடர்ந்து இரண்டாவது முறையாக மீண்டும் தோல்வியை தழுவியுள்ளது. சில நாட்களுக்கு முன்பு, அவர்கள் மிகவும் கடினமாக முயற்சி செய்து நிறைய ரன்கள் எடுத்தாலும், அவர்கள் இன்னும் பஞ்சாப் அணியிடம் தோற்றனர். ஒரு பெரிய ஆச்சரியத்திற்குப் பிறகு, குஜராத் அணி லக்னோவுக்கு எதிரான முதல் ஆட்டத்தில் தோல்வியடைந்தது.


இந்த ஆட்டத்தில், குஜராத் அணி வெற்றி பெற போதுமான ரன்களை எடுக்க முடியாமல், 164 ரன்கள் இலக்குடன் ஒப்பிடும்போது, ​​130 ரன்களுக்கு குறைவான ஸ்கோரில் முடிந்தது. இந்நிலையில் குஜராத் அணியின் கேப்டன் சுப்மான் கில் செய்தியாளர்களிடம் பேசினார். தங்கள் அணி சிறப்பாக செயல்படவில்லை என்று கூறினார். அவர்கள் விளையாடிய மைதானம் நன்றாக இருந்தது என்றார். ஆனால் அவர்களின் ஆட்டம் சிறப்பாக இல்லை. அவர்கள் நன்றாகத் தொடங்கினார்கள், ஆனால் பின்னர் புள்ளிகளைப் பெறுவதற்கான வாய்ப்புகளை இழந்தனர்.

அதன் பிறகு நாங்கள் ஒருபோதும் சிறப்பாக இருக்கவில்லை. எங்கள் பந்து வீச்சாளர்கள் சிறப்பாக செயல்பட்டனர். லக்னோ அணி 170-180 ரன்கள் எடுக்கும் என்று நினைத்தேன், ஆனால் குறைவாகவே கிடைத்தது. அதற்காக எங்கள் பந்துவீச்சாளர்களை நினைத்து பெருமைப்படுகிறேன்.

டேவிட் மில்லர் எங்கள் அணியில் ஒரு சூப்பர் ஹீரோ போன்றவர், ஆனால் இரண்டு முக்கியமான வீரர்களை நாங்கள் இழக்கிறோம், ஏனெனில் அவர்கள் காயம் அடைந்துள்ளனர். இதனால் நாங்கள் ஆட்டங்களில் வெற்றி பெறுவது சற்று கடினமாகிவிட்டது. குறிப்பாக பவர்பிளேயின் கடைசிப் பகுதியில் நாங்கள் நிறைய ரன்கள் எடுப்போம் என்பதில் உறுதியாக இருந்தேன்.

நான் கிரிக்கெட்டில் ரன்களை எடுக்க முயன்றபோது அவுட் ஆனேன். உமேஷ் யாதவ் சிறந்த வீரர். அவர் நன்றாக விளையாடுகிறார், எங்கள் பந்துவீச்சாளர்களால் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன்” என்று கில் கூறினார். தற்போது குஜராத் அணி 4 புள்ளிகளுடன் புள்ளிப்பட்டியலில் ஏழாவது இடத்தில் உள்ளது. அவர்கள் 5 போட்டிகளில் விளையாடி 2 வெற்றி, 3 தோல்வியடைந்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *