பிரத்யேக தேர்வு மைதானங்கள் குறித்து விராட் கோலி, இந்திய கேப்டன் ரோஹித் சர்மா கருத்து வேறுபாடு

தரவரிசையில் டர்னர் விக்கெட்டில், டாஸ் வென்ற இந்தியா முதலில் பேட்டிங் செய்ய முடிவு செய்தது மற்றும் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு முன்னால் அம்பலமானது.

இந்தியாவில் ஐந்து பிரத்யேக டெதேர்வு மைதானங்கள் குறித்து விராட் கோலியை விட இந்திய கேப்டன் ரோஹித் சர்மா முற்றிலும் மாறுபட்ட கண்ணோட்டத்தைக் கொண்டுள்ளார். இந்தூர் டெஸ்டுக்கு முன்னதாக செய்தியாளர்களிடம் பேசிய ரோஹித், தேர்வு போட்டிகளை சில மைதானங்களுக்கு மட்டும் கட்டுப்படுத்துவது நாட்டில் அதன் வளர்ச்சிக்கு தடையாக இருக்கும் என்றார்.

இதப்பாருங்க> ஜஸ்பிரித் பும்ரா திரும்ப பல மாதங்கள் ஆகலாம், IPL-ஆசியா கோப்பையில் விளையாடுவது கடினம்

ரோஹித் தனது பார்வையை நியாயப்படுத்தினார், விளையாட்டின் நீண்ட வடிவத்தை ஊக்குவிக்க, அது நாட்டின் அனைத்து மூலைகளிலும் கொண்டு செல்லப்பட வேண்டும் என்று கூறினார். இந்தூர் டெஸ்டுக்கு முன்னதாக, ரோஹித், “தேர்வு கிரிக்கெட்டை ஊக்குவிக்க விரும்பினால், அது நாட்டின் ஒவ்வொரு பகுதியிலும் விளையாடப்பட வேண்டும், அதை ஒரு சில பெரிய மையங்களுக்கு மட்டும் கட்டுப்படுத்தக்கூடாது” என்று கூறினார்.

2017 ஆம் ஆண்டில், அப்போதைய இந்திய கேப்டன் விராட் கோலி, இந்தியா பிரத்யேக மைதானங்களில் தேர்வு விளையாட வேண்டும் என்றும் முக்கியமான தொடர்களை சுழற்சி அடிப்படையில் நடத்த வேண்டும் என்றும் பரிந்துரைத்தார். மற்ற நாடுகளைப் போல இது ஒரு நல்ல சீசனை உருவாக்கும் என்று கோஹ்லி நம்பினார்.

“நாங்கள் இப்போது நீண்ட காலமாக இதைப் பற்றி விவாதித்து வருகிறோம், என் கருத்துப்படி, எங்களுக்கு ஐந்து தேர்வு மையங்கள் இருக்க வேண்டும்,” என்று ராஞ்சி தேர்வு முடிந்த பிறகு கோஹ்லி கூறினார்.

இதப்பாருங்க> வீட்டில் விராட் இல்லை; இரட்டை நூற்றாண்டைத் தாக்கிய வீர கோஹ்லி.!

“அதாவது, நான் மாநில சங்கங்கள் மற்றும் சுழற்சி மற்றும் விளையாட்டுகளை வழங்குவதை ஒப்புக்கொள்கிறேன், இது டி20 மற்றும் ஒரு நாள் கிரிக்கெட்டுக்கு நல்லது, ஆனால் தேர்வு கிரிக்கெட், இந்தியாவுக்கு வரும் அணிகள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டும், ‘நாங்கள் விளையாடப் போகிறோம். இந்த ஐந்து மையங்கள், இவை தான் நாங்கள் எதிர்பார்க்கும் ஆடுகளங்கள், இந்த மாதிரியான மக்கள் பார்க்க வருவார்கள், கூட்டம்” என்று முன்னாள் இந்திய கேப்டன் மேலும் கூறினார்.

மூன்றாவது டெஸ்டில் இந்தியா கடும் சிக்கலில் உள்ளது
பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபியின் மூன்றாவது தேர்வு பற்றி பேசுகையில், ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக இந்தியா ஆழ்ந்த சிக்கலில் உள்ளது. டாஸ் வென்று ரேங்க் டர்னர் விக்கெட்டில், இந்திய கேப்டன் ரோஹித் சர்மா முதலில் பேட்டிங் செய்ய முடிவு செய்தார், அணியின் பேட்டிங் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு முன்னால் அம்பலமானது. இதை எழுதும் போது, முதல் நாள் ஆட்டத்தில் இந்தியா 7 விக்கெட்டுக்கு 84 ரன்கள் எடுத்துள்ளது.

இதப்பாருங்க> விலக்கப்படும் கே.எல். ராகுல், முகம்மது ஷாமி; இந்த வீரர்களுக்கு இந்திய அணியின் விளையாடும் வாய்ப்பு..!

ஏழு விக்கெட்டுகளில் மூன்று இரட்டை இலக்கங்களில் அடிக்கத் தவறிவிட்டன. அதிகபட்சமாக விராட் கோலி 52 பந்துகளில் 22 ரன்கள் எடுத்தார். மறுபுறம் ஆஸ்திரேலிய அணிக்காக, நாதன் லயன் மற்றும் மேத்யூ குஹ்னேமன் ஆகியோர் ஒருவருக்கொருவர் 6 விக்கெட்டுகளைப் பகிர்ந்து கொண்டதால், கிண்ணத்துடன் பிரகாசித்தார்கள். டாட் மர்பி ஒரு விக்கெட்டையும் கைப்பற்றினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *