‘அதனால்தான் நாங்கள் அவரை ஏலம் எடுத்தோம்’: ரஹானேவுக்கான ஐபிஎல் 2023 ஏல ஏலத்திற்கு முன்னதாக எம்எஸ் தோனியின் மந்திர வார்த்தைகளை சிஎஸ்கே தலைமை நிர்வாக அதிகாரி வெளிப்படுத்தினார்

அஜிங்க்யா ரஹானே தனது டி20 பேட்டிங்கிற்காக ஒருபோதும் அடையாளம் காணப்படவில்லை. ஐபிஎல்லின் முந்தைய 14 சீசன்களில், அவர் 30 ஐம்பதுக்கும் மேற்பட்ட ஸ்கோருடன் 4074 ரன்களை அடித்ததில் 120.7 சராசரி ஸ்ட்ரைக் ரேட்டை நிர்வகித்தார். 2020 மற்றும் 2022 க்கு இடையில், அவர் 16 இன்னிங்ஸ்களை 100 க்கு மேல் ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் விளையாடினார், கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அவருக்கு ஏலத்தில் ஒரு கோடி செலவழித்த போதிலும், ஐபிஎல் 15 வது சீசனில் ஒரே ஒரு ஆட்டத்தை மட்டுமே வழங்கியது. எனவே, 2023 சீசனுக்கான ஏலத்திற்கு முன்னதாக ரஹானே பெரிய பெயர் இல்லை. ஆனாலும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் மூத்த கிரிக்கெட் வீரர் மீது நம்பிக்கை வைத்தது மற்றும் அவர்களுக்கு மிகவும் பிரமிக்க வைக்கும் முறையில் வெகுமதி வழங்கப்பட்டது.

இதப்பாருங்க> WTC 2023 இறுதிப் போட்டி: இந்திய அணியில் அஜிங்க்யா ரஹானே, ரவீந்திர ஜடேஜா

ஐபிஎல் 2023 இல் ஆறு இன்னிங்ஸ்களில், ரஹானே இரண்டு அரைசதங்களுடன் 224 ரன்கள் எடுத்தார், 189.83 என்ற நினைவுச்சின்ன ஸ்டிரைக் ரேட்டில், இந்த சீசனில் குறைந்தபட்சம் 100 பந்துகளை எதிர்கொண்ட பேட்டர்களில் இரண்டாவது அதிகபட்சம். ஐபிஎல் 2023 இல் பிளேஆஃப்களில் விளையாடுவதற்கான சிறந்த போட்டியாளர்களில் சிஎஸ்கே நிற்கும் அவரது மூச்சடைக்கக்கூடிய வடிவம் அவருக்கு ஆட்ட நாயகன் விருதையும் பெற்றுத்தந்தது.

இதப்பாருங்க> தோனி நொண்டி, மிகுந்த வலியுடன் போராடினார், இரட்டிப்பு மறுத்தார்; ஃப்ளெமிங் காயத்தின் விவரங்களைக் கொடுத்தார் | மட்டைப்பந்து

ரஹானேவின் பேட் மூலம் இது நம்பமுடியாத ரிட்டர்ன் ஆகும், அதற்கான பலனை சிஎஸ்கே அறுவடை செய்து வருகிறது. ஆனால் சிஎஸ்கே தலைமை நிர்வாக அதிகாரி காசி விஸ்வநாதன், கேப்டன் எம்எஸ் தோனியை பெரிய அழைப்புக்கு வரவு வைத்தார். கிரிக்பஸ்ஸிடம் பேசிய அவர், ஐபிஎல் 2023 சீசனுக்கு முன்னதாக ஏலத்திற்கான சிஎஸ்கே வியூகக் கூட்டத்தின் போது தோனியின் சரியான வார்த்தைகளை வெளிப்படுத்தினார், இது ரஹானேவை தேர்வு செய்ய நிர்வாகத்தை வலியுறுத்தியது.

இதப்பாருங்க> IPLலில் இந்த நான்கு அணிகளும் பிளேஆஃப் சுற்றுக்கு செல்லும் மும்பை-ஆர்சிபிக்கு என்ன நடக்கும்?

“”நீங்கள் அவரைப் பெற்றால் அப்படி எதுவும் இல்லை” என்று நான் அவரிடம் கேட்டபோது எம்.எஸ் என்னிடம் கூறினார், அதனால்தான் நாங்கள் ரஹானேவை ஏலம் எடுத்தோம்,” என்று விஸ்வநாதன் நினைவு கூர்ந்தார். ஏலத்தில் ரஹானேவை 50 லட்ச ரூபாய் அடிப்படை விலையில் CSK வாங்கியதால், அவருக்கு வேறு ஏலதாரர்கள் யாரும் இல்லை.

இதப்பாருங்க> “எம்எஸ் தோனி எனக்குப் பின்னால் நிற்கிறார் என்பதை அறிய…”: CSK மோதலில் இருந்து RR Star’s Fanboy Revelation

ஐபிஎல்லில் ரஹானேவின் நற்பெயரின் அடிப்படையில் மட்டுமல்ல, அவரது சமீபத்திய உள்நாட்டு ஓட்டத்தின் அடிப்படையிலும் இந்த அழைப்பு உண்மையில் ஆபத்தானது. சையத் முஷ்டாக் அலி டிராபியில், அவர் எட்டு இன்னிங்ஸ்களில் 117.89 ஸ்டிரைக் விகிதத்தில் 112 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார், அவரது அதிகபட்சமாக 34 ரன்கள் எடுத்தார். ஆனால் இது ரஹானேவுக்கு மட்டுமல்ல, CSK க்கும் கிடைத்த வெற்றியாகும். தோனியின் அறிவுக்கு.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *