சர்வதேச கிரிக்கெட்டிலிருந்து விலகிய ஆல்ரவுண்டர்; ஓய்வு பெறுவதாக அறிவித்த பாகிஸ்தான்!

பாகிஸ்தான் ஆல்ரவுண்டர் சர்வதேச கிரிக்கெட்டிலிருந்து ஓய்வு பெறுவதாக அறிவித்துள்ளார்

34 வயதான அவர் அனைத்து வகையான சர்வதேச கிரிக்கெட்டிலிருந்தும் ஓய்வு பெறுவதாகச் சமூக ஊடகங்களில் அறிவித்தார்.

இமாத் வாசிம் தனது சர்வதேச கிரிக்கெட் வாழ்க்கையை பாகிஸ்தானுக்காகத் திரையிட முடிவு செய்துள்ளார். சுயபரிசோதனைக்குப் பிறகு, வாசிம் சமூக ஊடகங்களில் அறிவிப்பை வெளியிட்டார், ஓய்வு பெற இதுவே சரியான நேரம் என்று உணர்கிறேன்.

“சமீபத்திய நாட்களில் நான் எனது சர்வதேச வாழ்க்கையைப் பற்றி நிறைய யோசித்து வருகிறேன், சர்வதேச கிரிக்கெட்டிலிருந்து எனது ஓய்வை அறிவிக்க இதுவே சரியான நேரம் என்ற முடிவுக்கு வந்துள்ளேன்” என்று அவர் தனது அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

“பல ஆண்டுகளாகப் பிசிபி அளித்த அனைத்து ஆதரவிற்கும் நான் நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறேன் – பாகிஸ்தானைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துவது உண்மையிலேயே ஒரு மரியாதை.”

வாசிம் பாகிஸ்தானுக்காக 55 ஒருநாள் மற்றும் 66 டி20 போட்டிகளில் விளையாடி மொத்தம் 1472 ரன்கள் குவித்து 109 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார்.

“ODI மற்றும் T20I வடிவங்களில் எனது 121 தோற்றங்கள் ஒவ்வொன்றும் ஒரு கனவு நனவாகும். பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் புதிய பயிற்சியாளர்கள் மற்றும் தலைமை வரவிருக்கும் முன்னோக்கி செல்லும் ஒரு உற்சாகமான நேரம். இதில் பங்கேற்ற அனைவருக்கும் ஒவ்வொரு வெற்றியை விரும்புகிறேன், மேலும் அணி சிறந்து விளங்குவதைக் காண ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன்.

“பாகிஸ்தான் ரசிகர்களுக்கு எப்போதுமே இது போன்ற ஆர்வத்துடன் ஆதரவளித்து வருவதற்கு நன்றி. நான் மிக உயர்ந்த மட்டத்தில் சாதிக்க உதவிய எனது குடும்பத்தினருக்கும் நண்பர்களுக்கும் இறுதி நன்றி. எனது அடுத்த கட்டத்தில் கவனம் செலுத்த நான் காத்திருக்கிறேன். சர்வதேச அரங்கிலிருந்து விலகி விளையாடும் வாழ்க்கை.”

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான தனது இறுதி சர்வதேசப் போட்டியில் வாசிம் டி20யில் விளையாடினார், அங்கு அவர் 14 பந்துகளில் 31 ரன்கள் குவித்து இரண்டு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். அவர் 2017 இல் ஐசிசி ஆண்கள் சாம்பியன்ஸ் டிராபி வென்ற அணியிலும் ஒரு பகுதியாக இருந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *