லக்னோவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் டாஸ் வென்ற சென்னை அணி முதலில் பந்துவீச தீர்மானித்தது, இரு அணிகளின் 11-வது ஆட்டத்தை அறியவும்.

லக்னோ சூப்பர்ஜெயன்ட்ஸ் மற்றும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிகளுக்கு இடையேயான ஐபிஎல் தொடரின் 45வது போட்டி பாரத ரத்னா ஸ்ரீ அடல் பிஹாரி வாஜ்பாய் ஏகானா ஸ்டேடியத்தில் நடைபெறுகிறது. LSG தற்போது 10 புள்ளிகளுடன் புள்ளிகள் பட்டியலில் மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளது. மறுபுறம் சிஎஸ்கே 10 புள்ளிகளுடன் நான்காவது இடத்தில் உள்ளது. கடைசி ஆட்டத்தில் RCB எல்எஸ்ஜியை தங்கள் சொந்த மைதானத்தில் தோற்கடித்தது. அதே நேரத்தில், CSK பஞ்சாப் கிங்ஸுக்கு (PBKS) எதிராக அவர்களின் சொந்த மைதானத்தில் தோல்வியை சந்திக்க வேண்டியிருந்தது. தற்போது, ​​லக்னோவுக்கு எதிரான போட்டியில் டாஸ் வென்ற சென்னை அணி முதலில் பந்துவீச முடிவு செய்துள்ளது.

இதப்பாருங்க> “எம்எஸ் தோனி எனக்குப் பின்னால் நிற்கிறார் என்பதை அறிய…”: CSK மோதலில் இருந்து RR Star’s Fanboy Revelation

இருப்பினும் இன்றைய போட்டியில் கேப்டன் கே.எல்.ராகுல் இல்லாத நிலையில் எல்.எஸ்.ஜி. திங்களன்று ஆர்சிபிக்கு எதிரான போட்டியின் போது ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக கேப்டன் போட்டியில் இருந்து வெளியேறினார். RCBக்கு எதிரான குறைந்த ஸ்கோரிங் போட்டியில் அந்த அணி குறுகிய தோல்வியை சந்தித்தது, இருப்பினும், புள்ளிகள் பட்டியலில் CSK ஐ விட LSG இன் நிலை சிறப்பாக உள்ளது. அட்டவணையில் லக்னோ மூன்றாவது இடத்திலும், சென்னை நான்காவது இடத்திலும் உள்ளது.

இதப்பாருங்க> ‘அதனால்தான் நாங்கள் அவரை ஏலம் எடுத்தோம்’: ரஹானேவுக்கான ஐபிஎல் 2023 ஏல ஏலத்திற்கு முன்னதாக எம்எஸ் தோனியின் மந்திர வார்த்தைகளை சிஎஸ்கே தலைமை நிர்வாக அதிகாரி வெளிப்படுத்தினார்

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸின் ப்ளேயிங் லெவன்
எம்எஸ் தோனி (கேப்டன்) டெவோன் கான்வே, ரிதுராஜ் கெய்க்வாட், அஜிங்க்யா ரஹானே, மொயின் அலி, சிவம் துபே, ரவீந்திர ஜடேஜா, தீபக் சாஹர், துஷார் தேஷ்பாண்டே, மதிஷா பத்திரனா, மகேஷ் திக்ஷ்னா.

இதப்பாருங்க> இவங்க ரெண்டு பேரும் எதுக்கு இருக்காங்க! CSK அணியில் பெரிய பிரச்சனை! என்ன செய்வார் தோனி? குழப்பம்

லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸின் ப்ளேயிங் லெவன்
கைல் மேயர்ஸ், மனன் வோஹ்ரா, கர்ன் ஷர்மா, ஆயுஷ் படோனி, மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ், நிக்கோலஸ் பூரன் (வி.கே.), க்ருனால் பாண்டியா (கேட்ச்), கிருஷ்ணப்ப கவுதம், நவீன்-உல்-ஹக், ரவி பிஷ்னோய், மொஹ்சின் கான்.

இதப்பாருங்க> அதுதான் பேட்டிங் ஆர்டரில் தோனி முன்னோக்கி வராததற்கு காரணமா..?

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி
தோனி (கேப்டன்) ருதுராஜ் கெய்க்வாட், டெவோன் கான்வே, அஜிங்க்யா ரஹானே, ஷிவம் துபே, மொயீன் அலி, அம்பதி ராயுடு, ரவீந்திர ஜடேஜா, மதிஷா பத்திரனா, துஷார் தேஷ்பாண்டே, மகேஷ் திக்ஷனா, ஆகாஷ் சிங், டுவைன் பிரிட்டோரியஸ், சுப்ரான்சு ஹங்கேர்த், சுப்ரான்ஷு சேனாபதி, மிட்செல் சான்ட்னர், சிசண்டா மகலா, அஜய் ஜாதவ் மண்டல், பிரசாந்த் சோலங்கி, சிமர்ஜீத் சிங், பகத் வர்மா, நிஷாந்த் சிந்து.

இதப்பாருங்க> ஹாட்ரிக் தோல்வியை தவிர்க்குமா சென்னை..? மீண்டெழுமா லக்னோ? நேருக்கு நேர்! சொல்வது என்ன?

லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் அணி
கைல் மேயர்ஸ், ஆயுஷ் படோனி, தீபக் ஹூடா, மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ், நிக்கோலஸ் பூரன் (வாரம்), க்ருனால் பாண்டியா, கிருஷ்ணப்ப கவுதம், ரவி பிஷ்னோய், அமித் மிஸ்ரா, நவீன்-உல்-ஹக், யாஷ் தாக்கூர், அவேஷ் கான், டேனியல் சாம்ஸ், குயின்டன் டி காக், பிரேரக் மன்கட், மனன் வோஹ்ரா, மார்க் வூட், ஜெய்தேவ் உனத்கட், ஸ்வப்னில் சிங், மொஹ்சின் கான், ரொமாரியோ ஷெப்பர்ட், அர்பித் குலேரியா, யுத்வீர் சிங் சரக், கரண் ஷர்மா.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *