சூர்யகுமாரின் மட்டையை இந்த லக்னோ பவுலர் கட்டுப்படுத்துவாரா? SKYக்கு எதிராக லெக் ஸ்பின்னர்களின் உருவங்கள் ஆபத்தானவை

சூர்யகுமார் யாதவ் தனது வடிவத்தை கண்டுபிடித்துள்ளார். சூர்யா சமீபத்தில் தனது முதல் ஐபிஎல் சதத்தையும் பூர்த்தி செய்திருந்தார். சூர்யாவுக்கு எதிரான ரவி பிஷ்னோய்யின் புள்ளிவிவரங்கள் மிகவும் நன்றாக உள்ளன. பிஷ்னோய் சூர்யாவை 3 முறை டிஸ்மிஸ் செய்துள்ளார்.

இதப்பாருங்க> “நெருங்கிவிட்டோம்”.. என்ன இது? CSK Teamமில் இப்படி சொல்றாங்களே? அப்போ தோனி.. ஒரே குழப்பமா இருக்கே?

ஐபிஎல் 2023 இன் 63வது போட்டியில், லக்னோ சூப்பர் ஜெயன்ட்ஸுக்கு எதிரான டாஸ் வென்ற மும்பை இந்தியன்ஸ் முதலில் பந்துவீச முடிவு செய்தது. இன்றைய போட்டி மும்பைக்கு மிகவும் முக்கியமானது. மும்பை இன்று லக்னோவை வீழ்த்தினால், அது இந்த சீசனில் முதல் முறையாக இரண்டாவது இடத்திற்கு முன்னேறும், மேலும் பிளேஆஃப்களுக்குச் செல்வதற்கான வாய்ப்புகள் பெரிதும் அதிகரிக்கும். இத்தகைய சூழ்நிலையில், அதன் நட்சத்திர பேட்ஸ்மேன் சூர்யகுமார் யாதவ் மீது அணிக்கு நிறைய எதிர்பார்ப்பு இருக்கும். சூர்யகுமார் யாதவ் இப்போது ஃபார்மிற்கு வந்துள்ளார், அவரது பேட் தொடர்ந்து நெருப்பை உமிழ்கிறது.

இதப்பாருங்க> யாதவ் 3 சாதனைகளை முறியடித்தார், எலைட் கிளப்பில் SKY

லக்னோவின் இந்த பந்து வீச்சாளர் சூர்யாவின் புயலை தடுத்து நிறுத்துவார்
சூர்யகுமார் யாதவுக்கு சீசன் சரியாகத் தொடங்கவில்லை, ஆரம்பப் போட்டிகளில் அவர் பேட்டிங்கில் சிரமப்பட்டார், ஆனால் கடந்த 4-5 போட்டிகளில் சூர்யகுமார் யாதவ் அற்புதமாக பேட்டிங் செய்துள்ளார். சூர்யாவை நிறுத்துவது லக்னோவுக்கு கடினமான சவாலாக இருக்கும், ஆனால் லக்னோவில் சூர்யகுமார் என்ற புயலைத் தடுக்கக்கூடிய ஒரு பந்து வீச்சாளர் இருக்கிறார், அந்த பந்துவீச்சாளரின் பெயர் ரவி பிஷ்னோய். ஆம், பிஷ்னோய் மற்றும் சூர்யகுமார் யாதவ் இடையேயான ஐபிஎல் போரில், லெக் ஸ்பின்னர் வெற்றி பெற்றுள்ளார்.

இதப்பாருங்க> யாதவ் 3 சாதனைகளை முறியடித்தார், எலைட் கிளப்பில் SKY

ஐபிஎல் போட்டியில் பிஷ்னோய் vs சூர்யகுமார் யாதவ்
சூர்யகுமார் யாதவ் மற்றும் ரவி பிஷ்னோய் ஐபிஎல்லில் 5 முறை நேருக்கு நேர் சந்தித்துள்ளனர், அங்கு பிஷ்னோய் சூர்யகுமார் யாதவை 3 முறை பலியாகியுள்ளார். பிஷ்னோய்க்கு எதிராக சூர்யா 20 பந்துகளில் 23 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்துள்ளார். சூர்யகுமார் யாதவைத் தடுக்க லக்னோவின் மிகப்பெரிய ஆயுதமாக ரவி பிஷ்னோய் நிரூபிக்க முடியும் என்று புள்ளிவிவரங்கள் தெளிவாகக் காட்டுகின்றன.

இதப்பாருங்க> 41 வயதில் கிரிக்கெட் ஜாம்பவான் எம்எஸ் தோனியின் குறிப்பிடத்தக்க மறு கண்டுபிடிப்பு

இந்த சீசனில் சூர்யாவின் நடிப்பு
சமீபத்தில் குஜராத் அணிக்கு எதிரான போட்டியில் சூர்யகுமார் யாதவ் தனது ஐபிஎல் வாழ்க்கையில் முதல் சதம் அடித்தார். சூர்யகுமார் யாதவ் 12 போட்டிகளில் 479 ரன்கள் குவித்துள்ளார். அவர் சராசரியாக 43.55 மற்றும் ஸ்ட்ரைக் ரேட் 190.84. ஒரு சதம் தவிர, இந்த சீசனில் சூர்யா 4 அரைசதங்களையும் அடித்துள்ளார். இந்த ஐபிஎல்லில் சூர்யகுமார் மிடில் ஓவர்களில் 194.62 ஸ்டிரைக் ரேட்டில் ரன் குவித்துள்ளார். 7 முதல் 15 ஓவர்கள் வரை சூர்யகுமாரின் துடுப்பாட்டத்தில் 362 ரன்கள் வந்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *